IPB

ยินดีต้อนรับ ( เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก )

> แลกเปลี่ยนความคิดเห็นเกี่ยวกับ "Fantastic Beasts 3: The secrets of Dumbledore"
Jonathan Slyvezt...
โพสต์ Apr 15 2022, 06:45 PM
โพสต์ #1

นักเรียนฮอกวอตส์ปี 4

กลุ่ม : นักเรียนบ้านฮัฟเฟิลพัฟ
เข้าร่วม : 4-March 14
จาก : Wales , UK
หมายเลขสมาชิก : 22,857
สายเลือด : เลือดผสม
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้กายสิทธิ์
ไม้: ฮาเซล | ยาว: 12"
แกนกลาง: เอ็นหัวใจมังกร
ความยืดหยุ่น: ดีและนุ่ม

สัตว์เลี้ยง

ผู้พิทักษ์

แลกเปลี่ยนความคิดเห็นเกี่ยวกับ
" Fantastic Beasts 3: The secrets of Dumbledore "

กระทู้นี้ตั้งขึ้นเพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็น คำวิจารณ์ คำติชม เกี่ยวกับ " Fantastic Beasts 3: The secrets of Dumbledore " โดยเป็นความเห็นที่เกิดหลังจากชมภาพยนตร์แล้ว

คำเตือน เนื้อหาอาจมีการสปอย เนื้อหาบางส่วนภายในภาพยนตร์ หากสมาชิกที่ยังไม่ชม และ มีความต้องการจะชมภาพยนตร์ก่อน แนะนำให้ปิดกระทู้นี้ไปเสียก่อน

แล้วกลับมาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นทีหลังนะครับ ดังนั้นเพื่อเป็นประโยชน์ต่อการแลกเปลี่ยนความเห็น คำวิจารณ์ จึงขอความกรุณาไม่ปั่นโพสต์ ภายในกระทู้นี้ ขอบคุณครับ
Go to the top of the page
+Quote Post

Start new topic
คำตอบ
GuestNam Yeongsik_*
โพสต์ Jun 19 2022, 03:24 PM
โพสต์ #2

บุคคลทั่วไป

ผมคิดว่าจะระยะเวลาในการทำ อาจจะเพราะโควิดหรืออะไรก็ตาม แต่ระยะเวลานานขนาดนี้ออกมาแบบนี้ผมว่ามันอยู่ในระดับค่อนข้างแย่นิดหน่อย เพราะมันควรจะทำได้มากกว่านี้ และเนื้อเรื่องก็ค่อนข้างที่จะยืดยาว ไม่ค่อยสมเหตุสมผล ส่วนcgที่โม้ว่าจะดี ผมกลับคิดว่ามันเฉยๆ ไม่ได้ตื่นเต้น อาจจะเพราะมีหลายเรื่องทำได้ดีกว่านี้ แล้วผมก็อยากจะรู้ว่ามุมมองคนข้างนอกที่ไม่ใช่อัลบัสกับกรินเดวัล เขาเห็นเป็นอย่างไรในฉากสุดท้าย และในกรณีการเปลี่ยนตัวนักแสดง ผมกลับชอบคุณแมดส์มากกว่าจอห์นนี่ แต่ก็ไม่ได้แปลว่าผมเห็นด้วยในการปลดจอห์นนี่ออก ถ้าให้คะแนนโดยรวมผมให้5/10ครับ 5คะแนนมาจากเนื้อหาความรักดัมเบิลดอร์ ตกลงหนังนี้มันคือหนังสัตว์วิเศษหรือดัมเบิลดอร์ครับ•-•??

คุณ Nam Yeongsik ได้แก้ไขข้อความนี้ ครั้งล่าสุดเมื่อ Jun 19 2022, 03:24 PM
Go to the top of the page
+Quote Post

โพสต์ในหัวข้อนี้
- Jonathan Slyvezter Vorlentino   แลกเปลี่ยนความคิดเห็นเกี่ยวกับ "Fantastic Beasts 3: The secrets of Dumbledore"   Apr 15 2022, 06:45 PM
- - Jonathan Slyvezter Vorlentino   ตอนที่เริ่มเขียนข้อความนี้ เป็นช่วงที่เพิ่งดู FTB3...   Apr 15 2022, 06:47 PM
- - Pheobe Jarome Fieres   วันนี้น่าจะไปนั่งย้อนดูภาคเก่าๆเพื่อเสริมควมอินก่อ...   Apr 15 2022, 07:24 PM
- - Yumiko Umixko   เราคิดว่าด้วยตัวหนังสนุกดีนะคะ ความตื่นเต้นการดำเน...   Apr 15 2022, 10:17 PM
- - Keira S. Viper   รีวิวเรื่องนี้ส่วนตัวเราคือ ขำน้ำตาเล็ด เศร้าน้ำตา...   Apr 16 2022, 01:39 AM
- - Peony Wisteria   มันสนุกกว่า1 2 นะ 1 2 ยังงงๆอยู่ 3เหมือนดีขึ้น แต่...   Apr 21 2022, 02:05 PM
- - Verbena Melania McMillan   บีน่าพึ่งได้มีโอกาสไปดูมาเมื่อ3-4วันที่แล้วค่ะ...   Apr 21 2022, 02:30 PM
- - Evelyn Belle Benoit   Evelyn's Review คืออยากเข้ามาอ่านกระทู้นี้ตั้...   Apr 25 2022, 10:19 PM
- - ice magician   สนุกนะ ภาพสวย ดัมเบิลดอร์คลั่งรักไม่ไหว แต่เฉลยปมท...   May 7 2022, 03:01 PM
- - Cheesecake Holland   ส่วนตัวคิดว่าเขาทำภาคนี้ออกมาดีมากๆเลย ทั้งกราฟฟิก...   May 7 2022, 04:10 PM
- - Electra Lokasander   อิลดูแล้วไม่ค่อยทับใจเนื้อเรื่องเท่าไหร่ค่ะ;-; รู้...   Jun 2 2022, 11:41 PM
- - Rayz Kang   ส่วนตัวผมว่าเฉยๆ เจ.เค.ไม่เหมาะกับการเขียนบทหนังจร...   Jun 19 2022, 04:49 AM
- - Dalena Quinlynn Zane   ส่วนตัวรู้สึกเฉย ๆ กับภาคนี้ ไม่ได้รู้สึกว้าวเหมือ...   Jun 19 2022, 10:49 AM
- - Nam Yeongsik   ผมคิดว่าจะระยะเวลาในการทำ อาจจะเพราะโควิดหรืออะไรก...   Jun 19 2022, 03:24 PM

Closed TopicStart new topic

RSS Lo-Fi ; ประหยัดแบนวิธ,โหลดเร็ว เวลาในขณะนี้: 19th April 2024 - 09:14 AM