IPB

ยินดีต้อนรับ ( เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก )

5 หน้า V  < 1 2 3 4 > »   
Closed TopicStart new topic
> 7 e l o v i a n i s t studio ♫, piano cover by 7elovine
Cordelia Cecil S...
โพสต์ Oct 14 2016, 09:23 PM
โพสต์ #21

แม่มด

กลุ่ม : พ่อมดแม่มด
เข้าร่วม : 1-December 10
จาก : somewhere only we know (:
หมายเลขสมาชิก : 11,270
สายเลือด : เลือดบริสุทธิ์
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้กายสิทธิ์
ไม้: เมเปิ้ล | ยาว: 10"
แกนกลาง: ขนนกฟีนิกซ์
ความยืดหยุ่น: ดีดตัว

สัตว์เลี้ยง

ผู้พิทักษ์

วันนี้ค้นพบว่า เพลงที่เศร้าที่สุด ไม่ใช่เพลงที่เคยฟังเมื่อวันที่อกหัก หรือเพลงเหล่านั้นที่ฟังแล้วคิดว่ากินใจ
เพลงที่เศร้าที่สุด กลับเป็นเพลงแห่งความเงียบ เพลงที่เราทุกคนต่างขับร้องมัน พร้อมส่งเสียงสะอื้นประกอบจังหวะเบาๆ

ไอซ์ยังเล่นเปียโนได้เพราะเหมือนเดิม แม้ในวันที่เศร้าที่สุด ชอบมากๆ ชอบลายเส้นของภาพประกอบด้วย
แม้จะหวังว่า จะได้ฟังไอซ์เล่นเพลงนี้เนื่องในโอกาสอื่นก็ตาม

ภูมิใจที่ได้เกิดในแผ่นดินรัชกาลที่ ๙
ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป

- 'Constance

HELLA | DIMITRIZ | SINESTREA | CORDELIA | MORTON
ISABEL | AVALICE | NELLARYS | MEREDITH | SHERITA | ARMELIQ
ELWYNN | SULLIVAN | KATHERINE | ROMEO

แด่พวกเราผู้ไม่เคย วาดตน เฉกเช่นคนธรรมดา
WITH FATE AND SIN, WE ARE CHAINED TOGETHER FOR ETERNITY

Go to the top of the page
+Quote Post
Celez Volante Am...
โพสต์ Oct 17 2016, 11:29 AM
โพสต์ #22

นักเรียนฮอกวอตส์ปี 5

กลุ่ม : นักเรียนบ้านสลิธีริน
เข้าร่วม : 7-December 11
จาก : Amistes Universe
หมายเลขสมาชิก : 15,856
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ
ล็อกเกอร์

ไม้: เมเปิ้ล | ยาว: 13"
แกนกลาง: ขนยูนิคอร์น

สัตว์เลี้ยง

ผู้พิทักษ์

◁◁ .............. ▷▷
0:00 ━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━ 1:48

16|10|2016
≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡

"For Thai people, the great king doesn't exist only in fairytales."

ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ
`7elovine
๑๖ ตุลาคม ๒๕๕๙

+Quote Post
Prawan
โพสต์ Oct 17 2016, 08:15 PM
โพสต์ #23

นักเรียนฮอกวอตส์ปี 3

กลุ่ม : นักเรียนบ้านฮัฟเฟิลพัฟ
เข้าร่วม : 19-March 15
จาก : HUFFLEPUFF BASEMENT
หมายเลขสมาชิก : 26,620
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: ซีดาร์ | ยาว: 12"
แกนกลาง: ขนหางเธสตรอล
ความยืดหยุ่น: ดีและนุ่ม

สัตว์เลี้ยง

เพลงแรก Oh I Say เป็นบทเพลงที่พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวของเราทรงพระราชนิพนธ์ขึ้นมา
เป็นเพลงที่เราไม่ค่อยได้ฟังบ่อย รู้แค่เพียงเป็นเพลงที่ทำนองสนุกสนาน พอได้ฟังบทเพลงนี้ ทำให้นึกถึงรอยยิ้มของพระองค์ท่าน

เพลงที่สอง ขอไม่พูดอะไรแล้วกันไม่รู้จะเอ่ยคำใดออกมาได้ยินเพลงนี้ทีไรน้ำตาไหลทุกที

ปล.ขอบคุณไอซ์ที่นำบทเพลงพระราชนิพนธ์มาเล่นให้พวกเราได้ฟังกัน

- ผมดีใจที่ได้เกิดบนผืนแผ่นดินไทย ใต้ร่มพระบารมีของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดชฯ มหาราช -
- I was born in the reign of King Rama IX of Thailand -
- Je suis ne sous le regne du roi Rama IX de Thailande -
Prawan

+Quote Post
โพสต์ Dec 31 2016, 12:13 AM
โพสต์ #24

เหรียญตรา

หีบสัมภาระ
ล็อกเกอร์

สัตว์เลี้ยง

ผู้พิทักษ์

0:00 ━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━ 3:55

31|12|2016
≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡ ≡

สุขสันต์วันปีใหม่ด้วยการดันกระทู้นโยบายตัวเอง
เซโลวีนสไตล์กว่านี้ไม่มีอีกแล้ว ฝากดันขึ้นมาใหม่ด้วยค่ะ เลิ้บ 555555555
ฝากเข้าไป like&subscribe ใน channel ไอซ์ด้วยจะเป็นพระคุณอย่างสูง
สวัสดี 2017 ;)

+Quote Post
Qeen Elizabeth
โพสต์ Feb 4 2017, 10:19 AM
โพสต์ #25

นักเรียนฮอกวอตส์ปี 1

*

เข้าร่วม : 16-January 17
จาก : คฤหาสน์ ตระกูลมัลฟอย
หมายเลขสมาชิก : 30,153
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: บีช | ยาว: 11"
ความยืดหยุ่น: ไม่ยอมงอ

สัตว์เลี้ยง

Exo - Peter Pan
Taylor Swift - Enchanted
Can You Feel The Love Tonigth
He's apirate
Avril Lavigne Remeber When
Love Will Find A Way
HM King Bhumibol Adulyadej Oh I say
Thai Royal Anthem (สรรเสริญพระบารมี) Tribute to King Bhumibol the Great
Exo-For life
จากที่อลิธฟังจาก9เพลงข้างบนนี้ รู้สึกชอบทุกเพลงเลย มันมีความละมุนฟังแล้วเคลิ้มจากจังหวะเปียโนที่พี่เซโลวีนเล่น อลิธชอบเพลง Exo - Peter Pan ทำเอาเผลอร้องตามเนื้อเพลงเลยค่ะ แล้วก็เพลง Exo - For life เศร้านะเพลงได้อารมณ์ โดยส่วนตัวชอบเพลงวง Exo อยู่แล้วด้วย อยากจะรีเควสขอเพลงจังแต่เกรงใจ รอผลงานของพี่เซโลวีนอยู่นะ อลิธกดซับในแชลแนลแล้วเด้อ ถ้าพี่เซโลวีนว่างๆก็มาอัพผลงานเปียโนด้วย อลิธชอบเปียโนแต่เล่นไม่เป็น5555 ได้แต่ดูคนอื่นเขาเล่น มือพี่เซโลวีนสวยมากอิจฉาาา ตอนเล่นเปียโนดูลื่นไหล

Your eyes whispered, "Have we met?"
Across the room your silhouette
Starts to make its way to me
The playful conversation starts
Counter all your quick remarks
Like passing notes in secrecy
And it was enchanting to meet you
All I can say is I was enchanted to meet you

บ้านสลิธีริน คือบ้านรวมแฟมิลี่ที่ดีที่สุด

+Quote Post
โพสต์ Feb 28 2017, 11:22 PM
โพสต์ #26

เหรียญตรา

หีบสัมภาระ
ล็อกเกอร์

สัตว์เลี้ยง

ผู้พิทักษ์

มาตอบเมนท์ค่ะ แล้วก็ประกาศนิดหน่อยว่าไอซ์อาจจะปิดคลังเร็วๆนี้
เพราะจะไม่ทำโคฟเปียโนอย่างเดียวแล้วค่ะ จะร้องด้วย 555555555555555
แต่กลัวพังพินาศ เลยจะไม่ทำร้ายตัวเองหลายๆที่ 555555555555555
คงจะเปิดคลังไว้อีกซักพักเนอะ ;)

`Jetevios
ขอบคุณมากๆค่าฟ้า ดีใจที่ชอบนะคะ เชิญเข้ามาเขาวงกตได้บ่อยๆค่ะ ไม่คิดเงิน 5555555555

Gelato
โอ้ย ขอบคุณมากนะคะที่ติดตามมาตลอด /ปริ่มมาก/ อย่าลืมไปกดซับไว้นะคะ เดี๋ยวไอซ์จะปิดกระทู้ถาวรแล้ว อายหน้าตัวเอง 555555555555

Prawan
อันนี้คือ He's a pirate เต็มเพลงแล้วนะคะ แต่ว่าเพลงประกอบ Pirate of the carribean มันมีหลายแทร็ก ปกติคนเลยชอบเอามา mix กันเป็นเพลง medley งี้ 5555555
ขอบคุณที่ติดตามมาตลอดเนอะเกรฟ มาคอมเมนท์ทุกวีดีโอเลย <33

'Constance
ไม่คิดไม่ฝันเหมือนกันว่ารูปที่ไอซ์วาดพระองค์จะเป็นรูปแรกและรูปสุดท้าย ไอซ์หวังว่าตัวเองจะได้เล่นเพลงพระราชนิพนธ์สักวันหนึ่ง แต่ไม่คิดมาก่อนว่าจะได้มาเล่นตอนที่พระองค์ไม่อยู่กับพวกเราอีกแล้ว....
ขอบคุณพลอยที่เข้าถึงสิ่งที่ไอซ์อยากจะถ่ายทอด มันมีค่ามากจริงๆ

Qeen Elizabeth
รีเควสได้เลยยย แต่เราจะเล่นมั้ยเป็นอีกเรื่องนะคะ 555555555555 ขอบคุณมากๆค่าที่ติดตาม ไอซ์จะพยายามอัพให้บ่อย ช่วงนี้กำลังงมกับการอัดเสียงคุณภาพสูง จะได้อัพเพลงคุณภาพดีๆให้ฟังกันเนอะ
เขินที่ทุกคนชมมือ สวยแค่มือเลยถ่ายแค่มือค่ะ... 55555555

+Quote Post
โพสต์ Apr 5 2017, 08:30 PM
โพสต์ #27

เหรียญตรา

หีบสัมภาระ
ล็อกเกอร์

สัตว์เลี้ยง

ผู้พิทักษ์

0:00 ━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━ 3:51

05|04|2017

ให้ทำท่าสมมติว่าคนในวีดีโอไม่ใช่ไอซ์ เบลอหน้าไอซไปที ตอนอัดคือกำลังวีนได้ที่และง่วงมาก 5
เหมือนเดิม เราฝากซับฝากไลค์ฝากแชร์ และติชมได้ตามสบาย ยิ่งติเราก็ยิ่งพัฒนา รับฟังทุกคนเลย
ตัดสินใจว่าจะไม่ปิดคลังละ ถ้าไม่แป้ก 5555555555555 มาเมนท์กันๆ คิดยังไงกับ New look นี้ :) ?

+Quote Post
Visenya
โพสต์ Apr 5 2017, 08:37 PM
โพสต์ #28

นักเรียนฮอกวอตส์ปี 4

กลุ่ม : นักเรียนบ้านฮัฟเฟิลพัฟ
เข้าร่วม : 29-April 16
จาก : โรงแรมจันทราฉาย
หมายเลขสมาชิก : 28,909
สายเลือด : ไม่แน่ชัด
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: ลอเรล | ยาว: 8"
ความยืดหยุ่น: แข็งเล็กน้อย

สัตว์เลี้ยง

ชอบเพลงเนนน้ ฟังแล้วร้องไห้เลยอะตอนเลิกกับคนเก่าอะ (แต่ตอนนี้ก็โสดนะ)
แบบหวีดมากตอนเข้าโปรพี่ไอซ์ละเห็น cover เพลงนี้ ชอบ ๆ look นี้ดีแล้ว keep ต่อปายยยย
ขอรีเควสเพลง someone like you กับ don't you remember ของอ้วนเดลฮะ จะรอฟังอิ
+Quote Post
Albidus
โพสต์ Apr 5 2017, 08:55 PM
โพสต์ #29

เข้าร่วม : 24-September 16
จาก : Milano, Italia
หมายเลขสมาชิก : 29,458
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: ซีดาร์ | ยาว: 13"
ความยืดหยุ่น: ยืดหยุ่น

สัตว์เลี้ยง

จากใจคนชอบฟังเพลงบรรเลงเปียโนเช่นผม
ผมรู้สึกได้ถึงความลื่นไหล อารมณ์ของเสียงเพลงที่ถ่ายทอดออกมาได้อย่างดีเยี่ยม
ความผ่อนคลายที่ได้รับ ทำให้ผมหยุดไม่ได้ที่จะฟัง
และเฝ้ารอเพลงต่อไป

ปล.หวังว่าคุณเซโลวีนจะเลิกมีเรื่องกับเปียโนได้ในสักวันนะครับ (อ้าววว! ไม่ได้ทะเลากับเปียโนหรอกหรือ)

+Quote Post
Katie Gabrie
โพสต์ Apr 5 2017, 10:59 PM
โพสต์ #30

นักเรียนฮอกวอตส์ปี 2

กลุ่ม : นักเรียนบ้านกริฟฟินดอร์
เข้าร่วม : 2-January 17
จาก : ที่นั่นแหละ
หมายเลขสมาชิก : 30,079
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: ไซคามอร์ | ยาว: 10"
แกนกลาง: เอ็นหัวใจมังกร

สัตว์เลี้ยง

อะหืมมมม~~ ฟังแล้วรื่นหูตอนแรกเปิดเข้าไปในโปรไฟล์พี่ไอซ์ ได้ยิน ก็นึกว่า โอ๊ะ! เหมือนเอาคลิปของฝรั่งที่เขาเล่นเปียโนเมพๆ ที่เค้าเล่นกันจนนิ้วหักนิ้วงอ เล่นจนเป็นอัมพาตอ่ะ66666 คือแบบ ฟังแล้วมันรื่นหูอ่ะ พอเลื่อนลงมานี่ล่ะ ว้ายต่ายแล่วววววววว!!!! อึ้งค่ะอึ้ง อีหัวกระโปกน้อยๆนี่ถึงกับขนตูดลุกค่ะคุ๊ณณณณณณ*เอินเวอร์มาก* 6666 เหมือนเสียงดนตรีปรุงรสด้วยน้ำจิ้มพันท้ายอ้ะ ฟังแล้วเหาะได้6666666 เพราะเห็นคลิปไม่ใช่ฝรั่งคนไทยค่ะคุ๊ณณณณณณ เลยแบบเอ๊ะใคร เลยคลิกเข้าไปดูช่อง เลยรู้ว่า ว๊ายต่ายแล้ววววววว*เอามือโกยหัว*นี่มันประธานนน ตอนแรกก็คิดว่าอาจจะเป็นเพื่อนพี่ไอซ์ ก็ได้เลยตามไปเจือกใน ig สรุปว่าเป็นพี่ไอซ์จริงๆ แต่หน้าพี่ในคลิปดูหงุดหงิดๆน่ะ66666666 แล้วที่สำคัญมากๆคือ *นิ้วพี่สวยมาก อิอิ* แล้วก็ ขอเข้าช่วงครูอ้วน หน่อยนะคะ666666 ไม่แปลกใจเลยที่พี่เล่นตั้งแต่เด็ก เพราะเสียงมันเข้าอ่ะ ลึกๆเลยน้ะ แฟนคลับแขอย่าด่าเอินน้ะ66666 เสียงดนตรีเปียโนพี่มันเพราะกว่าดนตรีต้นฉบับอีกอ่ะ666666 จะมาบอกแค่นี้ล่ะ บร้ายยจุ๊บส์

Why so serious?
+Quote Post
Cara Rose
โพสต์ Apr 6 2017, 06:02 PM
โพสต์ #31

**

กลุ่ม : นักเรียนฮอกวอตส์
เข้าร่วม : 12-February 17
หมายเลขสมาชิก : 30,268
สายเลือด : เลือดผสม
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: ไพน์ | ยาว: 10"
ความยืดหยุ่น: ดีและนุ่ม

สัตว์เลี้ยง

โหมายก้อดพี่ไอซ์สุดยอดอะ ตอนนี้กำลังเรียนอยู่ปีนึงได้แล้วมั้ง
เพราะเรียนตอนโตแล้วมันเลยไม่ค่อยพัฒนาเท่าไหร่ บวกกับไม่มีเวลา
แต่อยากจะเล่นเก่งๆนะ จะได้มีสมาธิมีเป็นความสามารถติดตัวด้วย
ขอสมัครเป็นแฟนคลับค่ะ เอาใจไปเลยยยย

+Quote Post
Armeliq Vyernt S...
โพสต์ Apr 12 2017, 11:31 PM
โพสต์ #32

อาจารย์วิชาเวทมนตร์คาถา

กลุ่ม : ศาสตราจารย์
เข้าร่วม : 25-February 17
จาก : Ұрмаръилқында
หมายเลขสมาชิก : 30,367
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: ฮาเซล | ยาว: 15"
ความยืดหยุ่น: ดัดโค้งงอเล็กน้อย

สัตว์เลี้ยง

ผู้พิทักษ์

สวัสดีครับพี่ไอซ์ ~
เข้ามาหลายรอบแล้วเเหละ ถถ แต่เข้ามาส่องเฉยๆ ไม่ได้มาเม้นต์เลย ช่วยเม้นต์ครับฮึบๆ (น่อว เด็กดีล่ะสิ)
อยากจิบอกกว่าเพราะมากยกกำลังล้านสิบ! ไม่ได้โม้นะครับ แค่ไม่ได้พูดออกมา 55
เพลงเกาหลีบางเพลงไม่รู้จักแต่ฟังแล้วก็ฟินดี 55 (เนื่องจากไม่ฟังวงเกาหลีนั่นเอง)
วันนี้เข้ามาส่องอีกรอบ เพิ่งเห็นว่าลงเพลง OH I SAY ของในหลวงร.9 ไว้ด้วย ฟังแล้วรู้สึกตื้นตันมาก...ฮือ...
พอเปิดไปหน้าสอง เห็นสรรเสริญพระบารมี อยากจะบอกว่าฟังหลายรอบมากครับ เพราะจริง ๆ ฟังแล้วคิดถึงท่านมาก สื่ออารมณ์ได้ดีสุด ๆ เลยครับ
สุดท้ายก็อยากจิบอกว่า

ติดตามต่อไปนะครับ ^^

จิมาดันเรื่อย ๆ นะครับ 55
+Quote Post
Gelato
โพสต์ Apr 12 2017, 11:58 PM
โพสต์ #33

เข้าร่วม : 15-August 15
หมายเลขสมาชิก : 27,475
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: แบล็กทอร์น | ยาว: 10"
ความยืดหยุ่น: โก่งเล็กน้อย

สัตว์เลี้ยง

ชอบ The one that got away ชอบบบ
ฟังแล้วรู้สึกถึงความหมายเพลงไปอีก
ฟังเพลินดี ยิ่งชอบเพลงนี้อยู่แล้วด้วย
จะกลับมาลงเพลงต่อแล้วใช่ม้ายยย

/\ HOUSE OF IVANOV /\

. Not for God . Not for Us . But for Glory of Ivanov .
. ไม่ใช่เพื่อพระเจ้า ไม่ใช่เพื่อเรา แต่เพื่อความรุ่งโรจน์ของไอวานอฟ .

+Quote Post
`Zennita
โพสต์ Apr 13 2017, 04:11 PM
โพสต์ #34

ผู้จบการศึกษาฮอกวอตส์

กลุ่ม : อดีตเจ้าหน้าที่กระทรวงฯ
เข้าร่วม : 30-March 10
จาก : คฤหาสน์แฟนธ่อมไฮฟ์
หมายเลขสมาชิก : 7,659
สายเลือด : เกิดจากมักเกิ้ล
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: มะเกลือ | ยาว: 11"
ความยืดหยุ่น: ยืดหยุ่นกำลังดี

สัตว์เลี้ยง

ทะลวงกำแพงเมืองจีนได้เลยแวบมาฟังไอซ์เล่นเปียโน (ไม่เคยมีโอกาสได้ฟังเลย I must confess T T) เม้นรวดเดียวเลยเนาะ

เปิดมาแทรกแรกน้ำตาจะไหล ไม่ใช่ exo-l เข้มข้นขนาดนั้นแต่เพราะมันไพเราะมากๆ ยิ่งชอบเพลงนี้อยู่แล้ว
ไม่ได้เป็นสายเล่นดนตรีเลยไม่รู้จะบรรยายยังไง แต่ก็สามารถรับรู้ รู้สึกถึงอารมณ์ที่ไอซ์สื่อออกมาได้ ดีงามมากกกกกก

ส่วนตัวชอบ TRACK 3 ที่สุด ทำให้เรานึกถึงความทรงจำเก่าๆ เรื่องราวสมัยตอนเป็นเด็ก ยังนั่งดู Lion King อยู่ อะไรประมาณนั้น
ไล่ฟังครบทุกเพลงแล้วจนถึงแทรคล่าสุด อย่าปิดคลังเลยนะ พี่ก็เป็นอีกคนที่รอฟังไอซ์เล่นเปียโนเสมอ
ถึงจะถูกบล็อก แต่ก็จะพยายามแหกเข้ามาให้จงได้ 55555555+

The Ωlympians
ZeusPoseidonHadesHera
AthenaAresArtemisApolloAphrodite
DemeterHephaestusHermesHestiaDionysus
+Quote Post
โพสต์ Apr 15 2017, 03:54 PM
โพสต์ #35

เหรียญตรา

หีบสัมภาระ
ล็อกเกอร์

สัตว์เลี้ยง

ผู้พิทักษ์

D.O.
นี่ก็ชอบมาก อินหรอเป็นพิเศษตอนนก ซึ่งยังนกอยู่ก็อินหรออยู่ 5555555555555
เพลงนี้จำร้องไห้มันไม่ออกอะ beat เพลงมันแรงไป เศร้าไม่สุด เลยเอามาเล่นเองซะเลย
ชอบใช่มะ เดี๋ยวทำแบบนี้มากอีก กิกิ ส่วนเพลงที่ขอ รอวนไปนะ ขี้เกียจมากชว่วงนี้ 5555555555

Albidus
ข้ามค่ะ 555555555555555555
ฮ่วย ตอนเล่นคือเหวี่ยงมาก ละแบบ อัดวนจนปวดหัว ยังไม่เกทข่างกล้อง ช่างกล้องก็ยังไม่เกทเรา ซ่อมจนขี้เกียจ
เลยเออ หน้าเหวี่ยงก็เหวี่ยง เดะคลิปหน้าใส่หน้ากากมาเล่นละกัน 555555555555
เกลียดการใช้คำสวยหรูมาวิจารณ์ ขนลุกเรย -.-

Katie Gabrie
โอ้โหเอิน หนุมาเต็มมากลูก ยกให้เป็นคนที่อินหรอที่สุดในคลัง 555555555555555555555
ดีใจมากที่ชอบ ปลาบปลื้มมมมมมม เกลียดการตามไปถึงไอจีด้วย หน้นาเราดูไม่มีความสามารถหรา นี่เราเองเฮนโหลว 5
เกลียดน้ำจิ้มพันท้ายอีกอัน งงงวยไปเลย 5555555555

Cara Rose
ปีนึงแล้วเล่นเป็นไงบ้าง เรียนตอนโตต้องฝึกเยอะนะ แต่ก็นั่นแหละ มันไมมีเวลามากพอ
ได้สมาธิจริงๆ ใจเย็นขึ้นมั้ยอันนี้ไม่แน่ใจเพราะเราใจร้อนมาก /อ้าว ไม่ได้พูดถึงใจเย็น 5
มาๆ ยินดีต้อนรับแฟนครับ เอ้บ แฟนคลับ 555555555 ฝากแชร์โด้ย เลิ้บ

SERiL
ปลื้มมากที่ชอบจนอยากเอาไปใช้เป็นซาวด์ประกอบงี้ เราเล่นสองเพลงนั้นจากใจเลย
ซ้อมแล้วซ้อมอีก เพราะตอนรู้ข่าวซึมมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก T T

Gelato
สวัสดีเหลวเป๋ว เรากลับมาลงเพลงแล้ว 5555555
เพลินเพราะความสวยของเราแน่ๆ เราเข้าใจ อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ
อย่าทิ้งเรานะ เรากลัวคลังแป้ก 555555555555555555

`Zennita
หนีห่าวค่ะพี่แพร เฮนโหลวยูทูปเวิลด์ ฝ่ามาได้แล้วว ดีใจด้วย 555555555555555
ชอบ Lion King มากพี่ ฟังเพลงหรือเอามาดูแล้วนึกถึงความทรงจำเด็กๆเยอะเลย
กำลังวางแผนว่าหนังเข้าจะทำ Medley รวมเลย เพราะอีกนาน เอาไว้เป็นโปรเจคดองๆ 555555555555555
เราจะไม่ปิดคลัง จะรอพี่แพรแหก the great wall ออกมาอีก เยิ้บนะคะ 55555555555

+Quote Post
Ies
โพสต์ Apr 16 2017, 02:04 PM
โพสต์ #36

**

เข้าร่วม : 25-March 17
หมายเลขสมาชิก : 30,541
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: ยิว | ยาว: 12"
ความยืดหยุ่น: แข็งเล็กน้อย

สัตว์เลี้ยง

เสียงนี้ชอบมาก ตัวเราเองยังเล่นไม่คล่องถึงขนาดนี้เลย
+Quote Post
June Hermione
โพสต์ Apr 23 2017, 10:22 PM
โพสต์ #37

**

กลุ่ม : นักเรียนบ้านกริฟฟินดอร์
เข้าร่วม : 24-March 17
หมายเลขสมาชิก : 30,535
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: เอลเดอร์ | ยาว: 8"
ความยืดหยุ่น: ไม่ยืดหยุ่น

สัตว์เลี้ยง

ปธ.เล่นเก่งมากเลยค่ะ เพราะมากเลย ชอบมากกก

+Quote Post
โพสต์ Apr 30 2017, 08:12 PM
โพสต์ #38

เหรียญตรา

หีบสัมภาระ
ล็อกเกอร์

สัตว์เลี้ยง

ผู้พิทักษ์

0:00 ━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━ 3:51

30|04|2017

กลับมาแล้วค่าาาา ลุคนี้กลับมาอีกแล้ว 5555555
อดใจรออัดแบบยิ่งใหญ่ไม่ไหวจริงๆ ร้อนวิชาต้องการที่จะลงเลย 55555555
เพลงนี้เป็นอีกเพลงที่ไอซ์ชอบมากๆ และกำลังจะทำ cover ที่มี piano เป็น background music อีกเวอร์ชั่น
แต่ตอนนี้เอาอันนี้ไปเสพก่อนเนอะ หวังว่าจะชอบกันค่า ;)
like&share&subscribe&comment กันเยอะๆนาจา เพื่อปากท้องของเรา สวัสดีค่า XD

+Quote Post
Gelato
โพสต์ Apr 30 2017, 08:36 PM
โพสต์ #39

เข้าร่วม : 15-August 15
หมายเลขสมาชิก : 27,475
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: แบล็กทอร์น | ยาว: 10"
ความยืดหยุ่น: โก่งเล็กน้อย

สัตว์เลี้ยง

คลิปนี้ไม่เห็นหน้าโลยจาอาวว จาอาวว 5555555555555555555555555555555555
เพลงนี้ไม่เคยฟังแหะ เดี๋ยวต้องไปลองฟัง
กดไลค์ตึ่บตั่บ

ปล.เพลินเพราะเพลงหรอก เกี่ยวไรกับความสวยของเธอกันกะเทย

/\ HOUSE OF IVANOV /\

. Not for God . Not for Us . But for Glory of Ivanov .
. ไม่ใช่เพื่อพระเจ้า ไม่ใช่เพื่อเรา แต่เพื่อความรุ่งโรจน์ของไอวานอฟ .

+Quote Post
Albidus
โพสต์ Apr 30 2017, 09:12 PM
โพสต์ #40

เข้าร่วม : 24-September 16
จาก : Milano, Italia
หมายเลขสมาชิก : 29,458
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: ซีดาร์ | ยาว: 13"
ความยืดหยุ่น: ยืดหยุ่น

สัตว์เลี้ยง

สัมผัสได้ถึงความอินในอารมณ์ ได้ยินเสียงนิ้วกระทบคีย์บอร์ดชัดมาก หวั่นใจกลัวเปียโนพัง
แต่พอฟังแล้วมีพลังอย่างร้ายกาจ ความพริ้วไหวประหนึ่งใช้แชมพูแพนทีน
ทำให้รู้สึกว่าเพลงนี้มันช่างสวยงาม

+Quote Post

5 หน้า V  < 1 2 3 4 > » 
Closed TopicStart new topic

RSS Lo-Fi ; ประหยัดแบนวิธ,โหลดเร็ว เวลาในขณะนี้: 17th April 2024 - 05:21 AM