IPB

ยินดีต้อนรับ ( เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก )

5 หน้า V   1 2 3 > »   
Closed TopicStart new topic
> ก็ผมรักนาย (เมื่อไหร่กัน ?)
Dobby
โพสต์ Mar 5 2009, 01:40 PM
โพสต์ #1

นักเรียนฮอกวอตส์ปี 4

กลุ่ม : เอลฟ์ประจำบ้าน
เข้าร่วม : 12-October 08
หมายเลขสมาชิก : 434
สายเลือด : เลือดบริสุทธิ์
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้กายสิทธิ์
ไม้: -- | ยาว: --
แกนกลาง: --
ความยืดหยุ่น: --

สัตว์เลี้ยง

ตอนที่ 1 Begin

เช้าของวันหนึ่ง

'เฮ้อ ~ *' เด็กหนุ่มคนหนึ่งอายุ 18 กว่าๆ เดินขยี้ผมออกมาจากบ้านพร้อมกับถอนหายใจที่จะต้องไป ร.ร.

....... อีกไม่กี่อาทิตย์ก็จะปิดเทอมแล้วสินะ .......

ผม คีย์ อายุ 18 กับอีกกี่เดือนไม่รู้ มีชีวิตเป็นของตัวเอง ไม่ชอบให้ใครควบคุม หน้าตาหนะหรอ ?? อืม .. ก็ไม่รุ้สิ แต่คนมาชอบผมก็เยอะนะ 5555* เหมือนจะหลงตัวเองเลยแฮะ กิจกรรมยามว่างก็ฟังเพลง แล้วก็ ร้องเพลง ตกลงชีวิตนี้ก็อยู่กับเพลง ๆๆ เรียนอยู่ ม.6 นะ ลืมบอกไปแฮะ

'ปี๊น ๆ' เสียงรถของพ่อบีบแตรเพื่อให้รู้ว่า จะออกไปทำงานแล้ว

'เดี๋ยวพ่อไปส่งมั้ย ?' พ่อของคีย์เอ่ยถามลูกชาย
'อื้ม ไปดิครับ ยิ่งขี้เกียจเดินอยู่' ............................

ที่ โรงเรียน

' นี่ไอคีย์ ตกลงจะไปมั้ยเนี่ย ทะเล อะ ปีสุดท้ายแล้วนะโว้ยยยย ' กอน เพื่อนของผมเองแหละ มันนี่หาทางจะชวนผมไป เที่ยวกับพวกมันให้ได้เลย ใช่ว่าจบ ม.6 แล้วจะติดต่อันไม่ได้ซักกะหน่อย

' เออๆๆ ไปก็ได้วะ แต่ว่าเงินนะ ไม่มีนะโว้ย เลี้ยงกูด้วย ' 555* ของฟรี ผมชอบอยุ่แล้วววว
'เฮ้ย ออดแล้ว อังกฤษนี่หน่า ง่วงชะมัด งีบในห้องดีกว่า ไปเร็วไอคีย์ '
' เออ ๆ ' ผมตอบมันแบบ ขอไปที

'เฮ้ยยย ห้องเราเค้ามุงอะไรกันวะ ไม่มีผู้ชายมุงอยู่ด้วยดิ - - แปลกๆแฮะ ' ไอกอนถามขึ้นเมื่อเห็นกลุ่มผู้หญิงมุงพูด ส่งเสียงเจี๊ยวจ๊าวอะไรกันอยู่ไม่รู้
' พี่คีย์ หนูอยู่ ม.3 ห้อง 6 นะ หนูเอาของมาให้หนะ พอดีวันนี้วันเกิดหนู ' อ้าวววว วันเกิดน้องแล้วเอามาให้พี่ทำไมหละครับ
' งั้น HAPPY BIRTH DAY นะครับ ^______^ ' อวยพร พร้อมยิ้มตอบไปทีนึงแล้วน้องเค้าก้เดินไป พร้อมกับแก้มแดงๆ - -"

'อ้าวววว Good morning นร. ทุกคน วันนี้ครูมีข่าวมาบอกนะว่า จะมี นร.ใหม่มาเรียนกับเรา เข้ามาได้แล้ว คยองวอน ' พอ อจ.เรียกชื่อ นร.มาใหม่ก็เดินเข้ามาทันที

' เค้าเป็นลูกครึ่งไทยเกาหลีนะ เอ้า แนะนำตัวหน่อยเร็ว ' อจ. รีบบอกให้ นร.ใหม่แนะนำตัวจะไดรีบเริ่มเรียน ...จะรีบไปไหนครับ อจ....
'กรี๊ดๆๆ ๆๆๆๆ ' จะกรี๊ดทำไมแว๊ พวก นร. ญ นี่

' สวัสดีคับ ผม คยองวอน .... มินคยองวอน คับ ' แค่เนี๊ย เพื่ออะไรวะ ไอตี่เอ้ย !
' เอา มินคยองวอนไปนั่งที่ว่างตรงโน้น โน่น ไปๆ เอ้า นร. หยิบ หนังสือขึ้นมาได้แล้ว ' ผมมองตามมือของ อจ. มาจนถึงที่ว่างที่ ไอหน้าตี๋จะนั่ง ข้างๆผมนี่เอง O_O """

ขณะเรียน

' นี่ นัย ตัว นี่ อ่าง ว่า อะ ไล คับ ' โว้ยยยยยยยยยยยยยยย !! อ่านเองดิ๊ อ่านเอง ตั้งแต่ คาบที่ 1 จนถึง ตอนนี้ คาบที่ 4 มันยังถามไม่เลิกเลย
' วุ่นวายหวะ ' ผมพูดขึ้นแบบไม่เกรงใจ แต่ว่า มันกลับตอบมาว่า
' ขอบ จัย คับ ^_____________^ ' มียิ้มให้ด้วย จะยิ้มทำไมวะ -//-

โปรดติดตามตอนต่อไป !!!!
Go to the top of the page
+Quote Post
P E S E M T
โพสต์ Mar 5 2009, 01:46 PM
โพสต์ #2

นักเรียนฮอกวอตส์ปี 1

กลุ่ม : นักเรียนฮอกวอตส์
เข้าร่วม : 20-January 09
จาก : บ้านโพรงกระรอก - -
หมายเลขสมาชิก : 1,743

หีบสัมภาระ

นั่นไง ขอบคุณมากค่ะพี่ภีม

+Quote Post
Dobby
โพสต์ Mar 5 2009, 08:16 PM
โพสต์ #3

เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

สัตว์เลี้ยง

ตอนที่ 2 ให้ตายเหอะ ! ทำตัวได้น่าทะนุถนอมจริง จริ๊ง

โห่เอ้ย !! ทำไมมันซวยซับซวยซ้อนขนาดนี้แว๊ ไอลูกครึ่งนั่นเป็น นร. แลกเปลี่ยน แล้วที่สำคัญ ของครัวบุญธรรมก็คือ ... ครอบครัว ของผมเอง !

' นี่ นาย ห้องนายอยู่นี่ นั่นมันห้องน้องสาวชั้นโว้ยย ' โธ่เอ้ย เห็นประตูสีชมพูก็เดินเข้าไปเฉยเลย ตุ้ดป่าววะเนี่ย - -"

เจ้าหมอนี่ สรุปคือมันต้องนอนห้องเดียวกับผม เตียงเดียวกับผม หมอนข้างอันเดียวกับผม ผ้าห่มผืนเดียวกับผม ว๊ากก ชีวิตน๋อ ชีวิต

' คีย์เอ้ย พา มิน ลงมากินข้าวได้แล้วลูก ' ดูแม่เรียกซะ น่ารักเลย จาก คยองวอน กลายเป็น นามสกุล " มิน "
' ค๊าบ ๆๆ เฮ้ย คยองวอน ลง ไป กิน ข้าว ' ผมพูดพร้อมทำท่า กินข้าวพร้อมชี้ลงไปข้างล่าง

' วันนี้แม่ทำ ต้มซุปด้วยนะ มากินกันเร็ว แต่ว่า มิน เค้าจะกินได้มั้ย ' แม่บอกเมนูอาหารรายแรก พอ ไอติ๋มนี่ได้ยินคำว่ามินก็ ทำหน้า งงๆ - -"

............................

' เอิ้ก ~ อิ่ม คยองวอน นาย-เข้า-ไป-อาบ-น้ำ-ก่อน-เลย-นะ-ชั้น-จะ-เล่น-คอมฯ-ก่อน ' พอมินพยักหน้ารู้เรื่อง(รึปล่า) ก็ไปเอากระเป๋าเดินทางมาจัดให้เป็นระเบียบ ว้าววว หมอนี่มีระเบียบดีแฮะ คราวหลังจะได้ไม่ต้องเก็บห้องเอง

' นาย-จะ-อาบ-ดุ้ย-กัน-รุ-ป่าว (นายจะอาบด้วยกันรึปล่าว) ' - -" อึ้งสิครับ อายุ 18 มานั่งอาบน้ำพร้อมกัน ที่เกาหลีเค้าทำกันอย่างนี้เร๊าะ สงสัยนายนี่จะไม่รู้วัฒนธรรม ของคนไทย 55*
' ไม่หรอก ' ทำไมผมไม่สอนวัฒนธรรมไทยที่เค้าไม่อาบน้ำพร้อมกันนะ เฮ้อ ไม่รู้สิ สงสัยขี้เกียจมั้ง

10 นาทีผ่านไป

OoO ! ผ้าเช็ดตัวหมอนี่ ทำม๊าย มันสั้นขนาดนั่นเล่า ~ เดินออกมาด้วยผ้าเช็ดตัวผืนเดียว หน้าท้องมีซิกแพ็คอ่อนๆ ที่แสดงให้เห็นว่า ออกกำลังกายตามความจำเป็น คนเกาหลีนี่ขาวกันทุกคนรึปล่าววะ ??+ - ., -

' ชั้น-อาบ-น้ำ-เสร็จ-แล้ว-นะ ' นายนี่เดินเข้ามาตบบ่าผมพร้อมกับบอกว่าเสร็จแล้ว ........รู้แล้วแหละน่า โวะ ! - // - .......

ผมลุกขึ้นจากคอมฯพร้อมกับกันไปบอก นายคยองวอนว่า จะเล่นก็เล่นได้นะ - -" ภาษาไทยล้วนเลยนะเนี่ย

หลังจากชำระร่างกาย เสร็จแล้วก็เดินออกมากจากห้องน้ำ เฮ้อ นายนั่นหลับไปแล้วนี่หน่า สงสัยคงจะเหนื่อยจากที่โดน สาวๆที่ ร.ร. รุม
ผมเดินไปปิดคอมฯ แต่งตัว แล้วก็ ทิ้งตัวนอน ..... หมอนข้างที่ขั้นอยู่ตรงกลางแทบไม่ช่วยอะไรเลยแถมยังเกะกะในเตียงเล็กๆนี่อีกต่างหาก ผมเลยตัดสินใจโยนมันลงไปข้างๆเตียง พอหันกลับมาอีกทีกลับเห็นหน้าไอหมอนี่ห่างไม่เกิน 5 นิ้ว l > i < l

นายนี่ถ้าเป็นผู้หญิงก็น่ารักน่าดูเลยนะเนี่ย ท่าหลับนี่ดู ..... ปัญญาอ่อน - -" ไม่สิ เอ่อ .... ตุ้ด ไม่ดิ .... มันช่าง ... น่าทะนุถนอมจริงๆ 555
* ผมคิดอะไรอยู่กันแน่เนี่ย ???
+Quote Post
Little MONK(EY)
โพสต์ Mar 5 2009, 08:24 PM
โพสต์ #4

นักเรียนฮอกวอตส์ปี 2

เข้าร่วม : 31-October 08
จาก : อยากอยู่ในใจใครบางคน
หมายเลขสมาชิก : 748
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

เปลี่ยนแนวตัวเองตั้งแต่เมื่อไหร่ ไม่แต่งตัวเองกับคีย์ล่ะ 5555+

แอบน่ากลัววะ

#ลิงน้อย#

How do I stop loving you ?

...ประวัติความเป็นมาของข้าพเจ้า...

ชื่อ-นามสกุล น.ส.สิริลักษณ์ พานุช
ชื่อเล่น น้ำตาล
ฉายาในฮอกใครๆเรียก ลิงน้อย ลิงกัง ริงๆ ลิงด๋อย และสารพัดลิง
นิสัย - เซอร์นิดๆ ต๊องหน่อยๆ บ้าน้อยๆ ที่กล่าวมาเท๊จหมดเลย เพราะมันยิ่งกว่านั้น ก๊ากๆ (เอาเป็นว่าใครอยู่ด้วยสบายใจ)
วันเกิด 20/10/36

อยากบอกกับ...
พ่อ - ห่วงสุขภาพมั่งน่ะพ่อ เห็นทำงานหนักมาก ขอบคุณทุกๆสิ่งอย่าง
แม่ - อยากจะบอกเหมือนพ่อน่ะแหละ แต่อยากให้แม่อย่าเครียดมาก กลัว(โดนด่าทุกทีเวลาแม่เครียด) - -*
ผู้ปกครอง - ขอบคุณที่เลี้ยงดูมา ตอนนี้ไม่รู้จะตอบแทนอะไร แต่จะบอกว่าลูกคนนี้ไม่ลืมบุญคูณ
เพื่อน - มิตรภาพดีๆไม่มีลืมเลือน คิดถึงเสมอเว้ย
สุดท้ายอยากจะบอกตัวเอง - อย่าท้อกับสิ่งต่างๆ อย่าร้องไห้ง่าย ต้องอดทนน่ะเรา กับทุกๆเรื่อง T T

เยี่ยมๆ

~ชาวลิงจ๋อไม่เลือกที่~

ลิงน้อย | ลิงถนน | ลิงแสบ |ลิงใหญ่ | ลิงโม(เอะ) l ลิงศาลพระกาฬ l ลิงอื่นๆ มาสมัครกันได้

ยินดีรับใช้ขอรับ เจี๊ยกๆ

เมื่อยังอยากจะมีความหวัง ~~~

ก็มีแต่ให้ไปไม่คิดอะไรแค่อยากให้เธอเข้าใจและลองรับดู
+Quote Post
PriNce No.7
โพสต์ Mar 5 2009, 08:31 PM
โพสต์ #5

**

เข้าร่วม : 5-February 09
หมายเลขสมาชิก : 1,951
สายเลือด : เลือดผสม

หีบสัมภาระ

ก็สนุกดี

Or perhaps in Slytherin, You'll make your real friends,
Those cunning folk use any means, To achieve their ends.

+Quote Post
verdasney
โพสต์ Mar 5 2009, 08:41 PM
โพสต์ #6

นักเรียนฮอกวอตส์ปี 3

หมายเลขสมาชิก : 1,954
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

นิยาย Yaoi รึเปล่าคะ
ชอบ ๆๆๆๆ อัพต่อค่ะ ^..^
+Quote Post
CutE_GaLZ_Minnie...
โพสต์ Mar 6 2009, 07:59 AM
โพสต์ #7

**

เข้าร่วม : 25-February 09
จาก : บ้านฮัฟเฟิลพัฟ
หมายเลขสมาชิก : 2,174

หีบสัมภาระ

Y แน่เลย ชอบๆ ~

"You might belong in Hufflepuff,
where they are just and loyal,
those patient Hufflepuff are true,
and unafraid of toil."
+Quote Post
riarnae
โพสต์ Mar 6 2009, 03:59 PM
โพสต์ #8

เข้าร่วม : 23-October 08
จาก : Seigaku
หมายเลขสมาชิก : 631

หีบสัมภาระ

ถึงว่า.. ทำไมชื่อเรื่องมันแปลกๆ แต่เราอ่านได้ทุกแนวค่ะ อะโฮะๆๆ เพราะฉะนั้น(ใช้คำ-*-).. มาแต่งต่อด้วยนะ^^

Said Ravenclaw, "We'll teach those whose Intelligence is surest."

+Quote Post
`Enferz_
โพสต์ Mar 6 2009, 04:13 PM
โพสต์ #9

แม่มด

กลุ่ม : พ่อมดแม่มด
เข้าร่วม : 20-January 09
จาก : Ncity
หมายเลขสมาชิก : 1,741
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: เกาลัด | ยาว: 9"
แกนกลาง: ขนหางเธสตรอล
ความยืดหยุ่น: เปราะ

สัตว์เลี้ยง

ต่อๆๆโลด หนุกมากมาย

+Quote Post
SK~Release
โพสต์ Mar 6 2009, 04:19 PM
โพสต์ #10

เข้าร่วม : 4-September 08
หมายเลขสมาชิก : 195
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

สัตว์เลี้ยง

วายยยย นี่หว่า จิ้นแหลก
+Quote Post
HarryJamesPotter
โพสต์ Mar 6 2009, 04:44 PM
โพสต์ #11

อดีตหัวหน้าสำนักงานมือปราบมาร

กลุ่ม : อดีตเจ้าหน้าที่กระทรวงฯ
เข้าร่วม : 12-August 08
จาก : หอคอยกริฟฟินดอร์
หมายเลขสมาชิก : 10
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

สัตว์เลี้ยง

โห๊ะ วายนี่นา - - พอๆกะยัยทวดเล้ย - -*

+Quote Post
Dobby
โพสต์ Mar 6 2009, 07:08 PM
โพสต์ #12

เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

สัตว์เลี้ยง

ตอนที่ 3 .....อะไรไร้สาระจริงๆ -//-

' นาย นาย ไป-ข้าว-ห้อง-นั้ม-เปง-พิ่น-โหน่ย-สิ (ไปเข้าห้องน้ำเป็นเพื่อนหน่อยสิ) '

.....................................................

' นาย นาย ไป-ข้าว-ห้อง-นั้ม-เปง-พิ่น-โหน่ย-สิ-นะ (ไปเข้าห้องน้ำเป็นเพื่อนหน่อยสินะ) '

= o = ~*

โว้ยยย ง่วงๆๆ นายนี่มันกลัวอะไรของมันวะ มันรู้จักผีด้วยรึ - -"

' ไปเองดิ๊ ง่วงนะเว้ยย ' แล้วก็หลับต่อ zZ

=_= อะไรนุ่มๆโดนปาก

O๓O !! นายนี่มันจุ จุ .. จูบโผ๊มมมม !!

' เห้ย นาย เห้ย คยองวอน ทำอะไรเนี่ย เฮ้ย ปล่อยน่ะ ! ' มันนั่งทับตัวผม พร้อมกับล๊อคแขน นอนทับแบบแซนวิซ แต่ว่าทำไมแรงมันเยอะจังนะ ??
' ^_______^ ~ ' เฮ้ อตบมาบ้างดิอย่ามายืนนอนทับคนอื่นแล้วยิ้มแบบนี้

ทำไงดีแว๊ โดน *ฮาซุกแซง ข่มขืนซะแล้ว โว้ยยยยย เสียตัวให้ ผู้หญิงจะไม่ว่าเลย แต่ว่านีมัน อ๊ากกกก ซซซซ
ทำไมตัวมันขยับไม่ได้เลยนะ ร้อนก็ร้อน ทั้งๆนี่มันห้องแอร์ ปกติแล้วนอนห่มผ่าด้วยซ้ำ

ว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก !!!!!!!!!!!

' เฮ้ยยยย อย่าๆ เฮ้ย ' มันถอดเสื้อโผ้ม ถกขึ้นทีละนิด ๆ แล้ววว !!

' นาย เป็น ของ ผม เหอะ ^^ ' OoO อึ้งสิครับพี่น้อง แต่ว่า ......... ทำไมมันพูดชัดนะ ???

' -////- เฮ้ย ปล่อยเว้ย ปล่อย ๆๆๆๆ บอกให้ปล่อยก็ปล่อยเซ่ !! ' ผมรวมแรงทั้งหมดแล้วเตรียมตัวลุกขึ้น แต่รู้สึกร้อนวูบวาบที่หน้าแฮะ ! เอ้า ฮึบ !!!!

พรึบ !!!!

ผ้าห่มเปิดหน้าของผมออกพร้อมกับลุกขึ้น รวมถึง ไม่มีอะไรเกิดขึ้น - -"

ตกลง ตูฝันนี่หว่า โว้ยยยยยยยยยยยยยยย !!!! เล่นเอาซะเสียวเลย (หรือเสียดายวะ - -" บ้าไปและ คิดไรเนี่ย)

นายนี่ก็กำลังหลับอยู่หลังไปเข้าห้องน้ำแน่ๆเลย 555* ตกลงตูนี่ฝันจิงๆด้วย นอนต่อดีกว่า ฝัน...อะไรไร้สาระจริงๆ -//- พรึบ !!!

..... สัมผัสนุ่มๆที่ริมฝีปากเกินขึ้นอีกครั้ง และแน่นอน .... มันไม่ใช่ฝัน ซึ่งคีย์เองก็ไม่รู้
+Quote Post
verdasney
โพสต์ Mar 6 2009, 07:20 PM
โพสต์ #13

หมายเลขสมาชิก : 1,954
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

เซ็งอย่างแร๊งงงงงงงค่ะพี่น้อง
อุตส่าห์คิด -*-
+Quote Post
Nicholas_HP
โพสต์ Mar 6 2009, 07:22 PM
โพสต์ #14

เข้าร่วม : 16-November 08
จาก : My house :D
หมายเลขสมาชิก : 966
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

สัตว์เลี้ยง

Y ได้งงมากครับ แล้วใครเป็นเคะล่ะนั่น ผมงง

Huge n' Many failure can made u go to yr Target.
+Quote Post
โพสต์ Mar 7 2009, 01:52 PM
โพสต์ #15

อดีตหัวหน้าสำนักงานมือปราบมาร

กลุ่ม : อดีตเจ้าหน้าที่กระทรวงฯ
เข้าร่วม : 12-August 08
จาก : หอคอยกริฟฟินดอร์
หมายเลขสมาชิก : 10
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

สัตว์เลี้ยง

- - เอาอีกๆๆๆ ฮา

+Quote Post
moey-hermioni-l
โพสต์ Mar 9 2009, 06:54 AM
โพสต์ #16

**

เข้าร่วม : 4-March 09
หมายเลขสมาชิก : 2,247

หีบสัมภาระ

น่ารัก แล้วก็สนุกมากๆเลย
ช่วยแต่งต่ออีกสิคะ ติดใจ

"พวกฉลาดไปอยู่เรเวนคลอ บ้านนี้ขอคนเก่งพูดขำขัน อีกเรียนรู้วิชาการเป็นประจำ สิ่งสำคัญคือต้องมีความรู้ดี"

รักเฮอร์ไมโอนี่ที่สุดในโลกเลย
+Quote Post
Dobby
โพสต์ Mar 9 2009, 07:43 PM
โพสต์ #17

เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

สัตว์เลี้ยง

ตอนที่ 3 เที่ยว !! (ทะเล)

โอ้ ทะเลไม่งาม ~* ฟ้ามืดมนหมั่วมอง โธ่ แม่ลำยอง ~* อืดอยู่ในทะเล (ทะเล๊ ทะเล)

ผมนึกเพลงอยู่ในใจ ก็ทำไมหนะเหรอครับ หม่อมแม่ของกระผมบอกง่ายๆ สั้นๆว่า ' ลูกพา มิน ไปเที่ยวทะเล ประเทศไทยหน่อยสิ จะได้รู้ว่ามันสวยแค่ไหน ไปกันสองคนนะ เดี๋ยวแม่ กับ พ่อแล้วก็น้องจะไปเที่ยว ฮ่องกงกัน ลูกก็พามินไปเที่ยวให้สนุกด้วยนะจ๊ะ อะนี่ เงิน บัตรเครดิต ใช้เฉพาะจำเป็นเท่านั้นนะ อย่าใช้เปลืองนะ ^^~ บายจ้า '

จบ ข่าว !!

แม่นะค๊าบบบ คุณแม่ !

' โน่น นาย โรงแรมที่จองไว้อยู่ตรงโน้น ไปเร็วเดินตามมา ' โรงแรมสุดหรู ระดับ 5 ดาวอยู่ตรงโน้นนน ของญาติห่างๆผมเองหนะแหละ คืนนึงเกือบหมื่น ดีนะที่แม่โทรคุยให้เรียบร้อยแล้ว

' เดี๋ยว-ผม-ขอ-เล่น-นั้ม-ก่อน-ดั้ย-มั้ย ? '
' อืมๆ เล่นไปก่อน เดี๋ยวเล่นสร็จแล้วตามมาด้วยหละ ห้อง 6969 นะ ชั้น 4 ' มันห่วงเล่นน้ำทะเลมากกว่านอนอีก - -" ดูตาเป็นประกายเลย

หลังจากถึงห้องผมก็ นอน - -" คร่อกกๆๆๆๆ

................................................................................
.....

3 ทุ่ม ครึ่ง

' นายอยุ่ไหนเนี่ย ? ' ผมโทรหานายคยองวอน เพราะว่าตั้งแต่เมื่อเย็นที่มาถึงจนตอนนี้นายนี่ก็ไม่กลับมาที่ห้องเลย
' ชั้น- ตึง ๆๆๆๆๆ - ถนน - ตึงๆๆๆๆ- สดุ ..... ตู้ด ๆ ~ '

เฮ้ นายนี่มันอยู่ที่ไหนนะ เฮ้ย นายนี่มันไม่รู้เรื่องอะไรเลยด้วย หลงแน่ๆเลย เสียงเพลงก็ดังแทรกเข้ามาใน มันจะเป็นยังไงบ้างเนี่ย ? ข้าวก็ไม่ได้กิน ? เงินติดตัวมันก็ไม่มี แถมเป็นคนเกาหลีอีกต่างหาก ทำอะไรไม่รู้เรื่องลงไป ซวยแย่ โธ่ นายคยองวอนเอ้ยย ...... เอะ นี่ผมเป็นห่วงมันขนาดนี้ตังแต่เมื่อไหร่กันนะ - -" ?

เฮ้ย ไม่ใช่เวลาที่จะมาคิดแล้ว ต้องรีบไปหา ทุกคนช่วยผมหาด้วยนะครับ !!
+Quote Post
Erik Ivar Blafje...
โพสต์ Mar 9 2009, 07:49 PM
โพสต์ #18

รองอาจารย์ใหญ่ | หุ้นส่วนร้านไม้กวาดสามอัน

กลุ่ม : รองอาจารย์ใหญ่
เข้าร่วม : 14-October 08
หมายเลขสมาชิก : 486
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ
ล็อกเกอร์

ไม้: ฮอร์ธอร์น | ยาว: 12"
แกนกลาง: ขนนกฟีนิกซ์
ความยืดหยุ่น: โก่งมาก

สัตว์เลี้ยง

ผู้พิทักษ์

ชอบบ หนุกดี^^

Blåfjella

Erik Ivar | Winstella Blank | Wenderlin Ciel |
Mirabelle Catrina | Harris Louvois | Baekbeom Berthelsen l Michael Vendicheshire

. . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .
+Quote Post
SK~Release
โพสต์ Mar 9 2009, 07:52 PM
โพสต์ #19

เข้าร่วม : 4-September 08
หมายเลขสมาชิก : 195
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

สัตว์เลี้ยง

ทำไมชื่อห้องมาล่อแหลม 555
+Quote Post
Nicholas_HP
โพสต์ Mar 9 2009, 08:06 PM
โพสต์ #20

เข้าร่วม : 16-November 08
จาก : My house :D
หมายเลขสมาชิก : 966
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

สัตว์เลี้ยง

QUOTE(SK~Release @ Mar 9 2009, 07:52 PM) *
ทำไมชื่อห้องมาล่อแหลม 555

ใช่ครับ ชื่อห้องก็...แล้ว ใครอ่านฟิคบ่อยๆน่าจะรู้นะครับ โฮ๊ะๆ

Huge n' Many failure can made u go to yr Target.
+Quote Post

5 หน้า V   1 2 3 > » 
Closed TopicStart new topic

RSS Lo-Fi ; ประหยัดแบนวิธ,โหลดเร็ว เวลาในขณะนี้: 28th April 2024 - 10:51 AM