IPB

ยินดีต้อนรับ ( เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก )

5 หน้า V  < 1 2 3 4 > »   
Closed TopicStart new topic
> -Ariels Himmel Gallery-, เอนจอยไปกับเเกลเเอเรียลล
Amel Red
โพสต์ Jun 6 2020, 08:14 PM
โพสต์ #21

นักเรียนฮอกวอตส์ปี 1

*

กลุ่ม : นักเรียนบ้านฮัฟเฟิลพัฟ
เข้าร่วม : 16-May 20
หมายเลขสมาชิก : 34,786
สายเลือด : เลือดผสม
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้กายสิทธิ์
ไม้: -- | ยาว: --
แกนกลาง: --
ความยืดหยุ่น: --

สัตว์เลี้ยง

ชอบภาพท้องฟ้ามากเลยครับแถมคำบรรยายใต้ภาพก็ดีมากๆเลยครับ
Go to the top of the page
+Quote Post
Selena Fross
โพสต์ Jun 6 2020, 09:35 PM
โพสต์ #22

นักเรียนฮอกวอตส์ปี 2

**

กลุ่ม : นักเรียนบ้านสลิธีริน
เข้าร่วม : 27-May 20
จาก : Somewhere in North Europe
หมายเลขสมาชิก : 35,109
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: เอล์ม | ยาว: 11"
แกนกลาง: ขนหางเธสตรอล
ความยืดหยุ่น: แข็ง

สัตว์เลี้ยง

สวยจังเลยค่ะคุณแอเรียล สีอาคารตัดกับสีท้องฟ้าได้สวยมากๆค่ะ! ปล.แอบคล้ายตึกรร.เราเลยย

+Quote Post
Scarlet Rose
โพสต์ Jun 6 2020, 09:59 PM
โพสต์ #23

*

เข้าร่วม : 17-May 20
หมายเลขสมาชิก : 34,794
สายเลือด : เลือดบริสุทธิ์
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: เกาลัด | ยาว: 13"
แกนกลาง: ขนยูนิคอร์น
ความยืดหยุ่น: ยืดหยุ่น

สัตว์เลี้ยง

ชอบรูปธงชาติมากเลยค่ะ แบบมู้ดรูปดีมาก รอติตามผลงานนะคะ

สลิธีรินที่กลัวงู

+Quote Post
Pansy Malfoy
โพสต์ Jun 6 2020, 11:46 PM
โพสต์ #24

*

จาก : Mayotte . France
หมายเลขสมาชิก : 35,480
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

สัตว์เลี้ยง

ชอบบทความที่เขียนมากๆเลยค่ะ บางมุมก็
คล่ายๆที่ตัวเองคิดมากๆ เช่นบทความนี้
" ลืมตามองเช้าวันใหม่ มองไปด้วยใจที่ว่างเปล่า
เเค่คิดว่ามาสัมผัสบรรยากาศดีๆเเบบนี้ด้วยกันก็คงดี " ชอบมากเลยค่ะ
+Quote Post
Patricia Wang
โพสต์ Jun 6 2020, 11:52 PM
โพสต์ #25

*

กลุ่ม : นักเรียนบ้านฮัฟเฟิลพัฟ
เข้าร่วม : 2-June 20
หมายเลขสมาชิก : 37,859
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

สัตว์เลี้ยง

รูปสุดท้ายดูสุดลูกหูลูกตาดีค่ะ แดดกำลังดี โทนสีภาพสวยเลยค่ะ
+Quote Post
Ellysa Mustang
โพสต์ Jun 7 2020, 11:04 PM
โพสต์ #26

นักเรียนฮอกวอตส์ปี 7

กลุ่ม : นักเรียนบ้านเรเวนคลอ
หมายเลขสมาชิก : 35,953
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: วอลนัต | ยาว: 14"
แกนกลาง: เอ็นหัวใจมังกร

สัตว์เลี้ยง

ผู้พิทักษ์

รูปดูสบายตาดีจังค่ะ คำใต้ภาพก็น่ารัก ให้ฟีลเหมือนอ่านหนังสืออยู่เลยค่ะ ไว้มาอัพเดทอีกนะคะ

XENIX_ _THEODORE_ _EVELYN_ _ZIA_ _CELESTIA_ _ELLYSA_
_BRIONY_ _ALESSIA_ _SETH_ _YOLUNDA _ _QUINTAVIOUS _ _MIRAJANE

THE BENOÎT
The New Moon, a period of new beginnings.
+Quote Post
Ariel Alison Swi...
โพสต์ Jun 9 2020, 10:45 PM
โพสต์ #27

**

กลุ่ม : นักเรียนบ้านกริฟฟินดอร์
จาก : Pennsylvania
หมายเลขสมาชิก : 35,461
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: แอสเพน | ยาว: 12"
ความยืดหยุ่น: โก่งมาก

สัตว์เลี้ยง

QUOTE(Jigus Parker @ Jun 6 2020, 06:19 AM) *
เห็นวิวท้องฟ้าแล้วสบายตามากเลยครับ ถ่ายรูปสวยมาก รอติดตามผลงานอยู่นะครับ

ขอบคุณมากๆนะคะ ชื่นใจมากเลยค่ะ^^

QUOTE(Maverick McDaniel @ Jun 6 2020, 06:34 AM) *
ถ่ายธรรมชาติเนี่ย สวยงามที่สุดแล้ว รอติดตามผลงานครับบบบ

ช่ายเลยยยย ปกติธรรมชาติก็สวยในตัวอยู่เเล้ว ยิ่งเราได้เห็นกับตานะคะ อื้อหืออสุดยอดไปเลยย ขอบคุณนะคะ^^

QUOTE(Champagne De Lorche @ Jun 6 2020, 09:20 AM) *
ชอบคำบรรยายใต้ภาพมากๆ เลยค่ะตัวเอง รอติดตามผลงานนะคะ

ว่ากันว่าภาพๆนึงจะมีสตอรี่ในตัวของมัน ขอบคุณมากๆค่า^^

QUOTE(Miki Hayashi @ Jun 6 2020, 10:18 AM) *
ชอบความท้องฟ้าสีครามมากกกก เเล้วก็ชอบมุมกล้องมากเลย สวยมากๆเลยค่ะ

เเงงงเราก็ชอบท้องฟ้าสีครามมากกมองเเล้วเกิดความรู้สึกหลายๆอย่างดี ขอบคุณนะคะ^^

QUOTE(Hestia Brown @ Jun 6 2020, 10:33 AM) *
เป็นภาพท้องฟ้าที่สวยมากเลยค่ะ ชอบมากๆเลย คำบรรยายใต้ภาพก็ดีมากๆ รอติดตามนะคะ

ขอบคุณที่ชอบนะคะ รู้สึกดีมากๆเลย^^

QUOTE(Wasser Sone @ Jun 6 2020, 10:55 AM) *
ขอให้มีท้องฟ้าที่สวยงามในทุกวันนะคะ รอติดตามนะ

เเงงงเช่นกันนะคะ เป็นประโยคที่เมดมายเดย์มากเลยย

QUOTE(Rosa Lee @ Jun 6 2020, 10:57 AM) *
ชอบถ่ายท้องฟ้าเหมือนกันเลยค่ะ;-; ท้องฟ้าไม่ว่าตอนไหนก็สวย ยิ่งท้องฟ้าตอนเย็นบางทีจะเป็นสีวนิลา น่ารักมากๆๆๆ แต่ยังไงก็รอติดตามนะคะ

จริงค่ะ ท้องฟ้าสวยงามในทุกช่วงเวลาจริงๆ ในเเต่ล่ะช่วงเวลาก็จะให้ความรู้สึกไม่เหมือนกัน มามีความสุขในการมองท้องฟ้าไปด้วยกันนะคะ^^

QUOTE(Chen Feifeng @ Jun 6 2020, 11:03 AM) *
ชอบรูปท้องฟ้ามากเลยค่ะ ดูแล้วสบายใจดี อยากเห็นภาพท้องฟ้าเวลาอื่นๆอย่างเช่นตอนเช้าหรือตอนเย็นจังเลยค่ะ จะรอติดตามนะคะ

ขอบคุณมากๆนะคะ ได้เลยยเราจะพยายามถ่ายทอดหลายๆมุมหลายๆเเนวนะคะ^^
+Quote Post
โพสต์ Jun 9 2020, 10:47 PM
โพสต์ #28

**

กลุ่ม : นักเรียนบ้านกริฟฟินดอร์
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

สัตว์เลี้ยง

QUOTE(Charlotte Gavyn @ Jun 6 2020, 11:08 AM) *
ท้องฟ้าที่เธอถ่ายมันสวยมากๆเลยค่ะ สีฟ้าสดใสบวกกับก้อนเมฆ รอติดตามนะคะ

ขอบคุณมากๆน้าา เจ้าก้อนเมฆนี่คือที่สุดเลยค่ะเป็นส่วนที่มาเติมเต็มให้ท้องฟ้าสมบูรณ์เเบบมากขึ้น^^

QUOTE(Sharni Jewel @ Jun 6 2020, 11:13 AM) *
นี่สินะที่เรียกว่าการถ่ายทอดความรู้สึกผ่านทางภาพถ่าย :) เราก็ชอบถ่ายรูปมาก ๆ เหมือนกัน ได้เเต่เก็บไว้ให้ตัวเองดู ไม่มีโอกาสได้ส่งให้ใครดูสักที รอคอยคุณแอเรียลมาอัพเดทอีกนะคะ^^

มันลึกซึ้งจริงๆนะคะ ทุกอย่างถูกถ่ายทอดออกมาจากจิตใจ ภาพถ่ายนี่เป็นตัวบอกเล่าเรื่องราวได้ดีที่สุดเลยค่ะ หวนกลับมาดูที่ไรความรู้สตอรี่ในภาพนั้นมันก็ผุดขึ้นมาด้วยความรู้สึกดีๆเต็มไปหมดเล
ยค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะ เห็นบอกว่าชอบถ่ายรูปมากๆถ้าไม่ถือสาอะไรส่งให้เราดูได้น้า เรายินดีมากๆเลย^^

QUOTE(Jayden Brio @ Jun 6 2020, 02:42 PM) *
ชอบมุมที่ถ่ายแล้วก็คำบรรยายมากค่ะ รอติดตามนะคะ

ขอบคุณค่าา ออกมาจากใจล้วนๆเลยค่ะ^^

QUOTE(Metchanruna Grossipponry @ Jun 6 2020, 03:29 PM) *
เห็นเสาธง เห็นอาคารเรียน แล้วคิดถึงสมัยก่อนเลยค่ะ ความรักตอนมัธยม มันมีความสุขแต่ก็ทุกข์เหมือนกัน .
รอแอเรียลมาอัปเดตนะคะ ;)

จริงค่ะ เป็นสีสันของชีวิตวัยมัธยมเลย มีวันที่เป็นสีฟ้าสีเทาบ้างเเต่ก็เป็นช่วงเวลาที่หาไม่ได้อีกเเล้วเมื่อเราก้าวข้ามว
ัยรุ่นไป หวนกลับมาคิดอีกทีพบว่าเป็นความทรงจำที่ดีอย่างหนึ่งเลยค่ะ ขอบคุณนะคะ^^

QUOTE(Caroline Charlotte Luciano @ Jun 6 2020, 03:32 PM) *
ภาพท้องฟ้าสวยมากๆเลยค่ะ ท้องฟ้าถ่ายเวลาไหนก็สวยจริงๆ//รอติดตามนะคะ

ช่ายเลยย ท้องฟ้ามีเสน่ห์ในทุกช่วงเวลาของมันจริงๆ ขอบคุณมากๆค่ะ^^

QUOTE(Teddi Believer @ Jun 6 2020, 03:46 PM) *
ชอบดูภาพท้องฟ้า ยิ่งเวลาที่ก้อนเมฆสวยๆจะยิ่งน่ามองมากๆ ภาพท้องฟ้าสวย จะรอติดตามชมผลงานนะครับ

เจ้าก้อนเมฆคือส่วนที่มาเติมเต็มให้ท้องฟ้าสมบูรณ์จริงๆค่ะ ขอบคุณนะคะ^^

QUOTE(Jina Kaelyn @ Jun 6 2020, 07:36 PM) *
ชอบดูภาพท้องฟ้าแบบนี้มากพอดูแล้วมันสบายตาดี รอคิดตามนะคะ

เหมือนกันเลยค่ะ ภาพที่เราลงเป็นภาพที่เราถ่ายในความรู้สึกที่สบายใจ มองเเล้วสบายตา ขอบคุณมากๆนะคะ^^

QUOTE(Rihanna Wellington @ Jun 6 2020, 08:12 PM) *
ชอบคำที่บอกมากเลยค่ะ สื่อถึงเรื่องราวดีๆ ความน่ารักผ่านตัวหนังสือเลยค่ะ

ขอบคุณนะค้าา ใจฟูมากๆเลย ภาพถ่ายนั้นซ่อนเรื่องราวดีๆเอาไว้ เราเลยถ่ายทอดมันออกมาด้วยความเป็นธรรมชาติเลยค่ะ^^

คุณ Ariel Alison Swift ได้แก้ไขข้อความนี้ ครั้งล่าสุดเมื่อ Jun 9 2020, 11:22 PM
+Quote Post
โพสต์ Jun 9 2020, 11:05 PM
โพสต์ #29

**

เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

สัตว์เลี้ยง

QUOTE(Amel Red @ Jun 6 2020, 08:14 PM) *
ชอบภาพท้องฟ้ามากเลยครับแถมคำบรรยายใต้ภาพก็ดีมากๆเลยครับ

ภาพนั้นมีเรื่องราวดีๆอยู่ในนั้นค่ะ เราเลยถ่ายทอดออกมาด้วยความรู้สึกจริงๆ ขอบคุณนะคะ^^

QUOTE(Selena Fross @ Jun 6 2020, 09:35 PM) *
สวยจังเลยค่ะคุณแอเรียล สีอาคารตัดกับสีท้องฟ้าได้สวยมากๆค่ะ! ปล.แอบคล้ายตึกรร.เราเลยย

ขอบคุณน้าา อุ้ยคงไม่ใช่รร.เดียวกันใช่ไหม5555 ตอนลงเรายังเเอบคิดเลยค่ะว่าจะมีคนในรร.คุ้นๆไหม55555 ปล.หลังไมค์ได้นะคะ^^

QUOTE(Scarlet Rose @ Jun 6 2020, 09:59 PM) *
ชอบรูปธงชาติมากเลยค่ะ แบบมู้ดรูปดีมาก รอติตามผลงานนะคะ

เเงงงนึกว่าจะไม่มีคนชอบภาพนี้เป็นพิเศษส่ะเเล้ว ส่วนตัวเราชอบภาพนี้มากค่ะ ลมเย็นๆกับความรู้สึกสบายใจที่พลิ้วไปตามธง ขอบคุณมากๆเลยค่าา^^

QUOTE(Pansy Malfoy @ Jun 6 2020, 11:46 PM) *
ชอบบทความที่เขียนมากๆเลยค่ะ บางมุมก็
คล่ายๆที่ตัวเองคิดมากๆ เช่นบทความนี้
" ลืมตามองเช้าวันใหม่ มองไปด้วยใจที่ว่างเปล่า
เเค่คิดว่ามาสัมผัสบรรยากาศดีๆเเบบนี้ด้วยกันก็คงดี " ชอบมากเลยค่ะ

เเงงงเขินเลยย55555 ขอบคุณที่ชอบนะคะ^^

QUOTE(Patricia Wang @ Jun 6 2020, 11:52 PM) *
รูปสุดท้ายดูสุดลูกหูลูกตาดีค่ะ แดดกำลังดี โทนสีภาพสวยเลยค่ะ

จริงค่ะ มองเพลินมากๆ ชอบคุณค่าา^^

QUOTE(Elza Mustang @ Jun 7 2020, 11:04 PM) *
รูปดูสบายตาดีจังค่ะ คำใต้ภาพก็น่ารัก ให้ฟีลเหมือนอ่านหนังสืออยู่เลยค่ะ ไว้มาอัพเดทอีกนะคะ

เเงงงฟีลกู้ดมากกก ดีใจที่มองเเล้วสบายตานะคะ ความตั้งใจเราอยากถ่ายทอดออกมาฟีลนี้เลยค่ะ ขอบคุณมากๆน้าา^^

คุณ Ariel Alison Swift ได้แก้ไขข้อความนี้ ครั้งล่าสุดเมื่อ Jun 9 2020, 11:19 PM

+Quote Post
Elwin Om Hallewe...
โพสต์ Jun 17 2020, 08:12 PM
โพสต์ #30

นักเรียนฮอกวอตส์ปี 4

เข้าร่วม : 28-May 20
จาก : Busan, South Korea
หมายเลขสมาชิก : 36,232
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: แอสเพน | ยาว: 11"

สัตว์เลี้ยง

ให้ภาพบอกเล่าเรื่องราว รูปถ่ายสวยครับ รอติดตามนะครับ

+Quote Post
Charlotte Louise...
โพสต์ Jun 17 2020, 08:39 PM
โพสต์ #31

นักเรียนฮอกวอตส์ปี 4

จาก : Vancouver, Canada
หมายเลขสมาชิก : 36,817
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: แพร์ | ยาว: 14"
แกนกลาง: เส้นผมวีล่า

สัตว์เลี้ยง

อ่านคำบรรยายแล้วอินตามจนอยากเปิดเทอมเลยค่ะ อยากไปแอบส่องคนข้างห้อง

คุณ Charlotte Louise Mccarran ได้แก้ไขข้อความนี้ ครั้งล่าสุดเมื่อ Jun 17 2020, 08:39 PM

Charlotte L. Mccaran
+Quote Post
Nellarys Shanks ...
โพสต์ Jun 17 2020, 10:28 PM
โพสต์ #32

อาจารย์ฝ่ายกิจกรรม

กลุ่ม : ศาสตราจารย์
เข้าร่วม : 13-March 11
จาก : Thetworth Dimension
หมายเลขสมาชิก : 12,971
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: บีช | ยาว: 8"
ความยืดหยุ่น: ไม่ดีดตัว

สัตว์เลี้ยง

ผู้พิทักษ์

เห็นทู้ละนึกถึงสมัยเรียนเลย *0* แบบบ้าถ่ายรูปท้องฟ้ากับอาคารเรียนมากๆ 555

HELLA | DIMITRIZ | SINESTREA | CORDELIA | MORTON
ISABEL | AVALICE | NELLARYS | MEREDITH | SHERITA | ARMELIQ
ELWYNN | SULLIVAN | KATHERINE | ROMEO

แด่พวกเราผู้ไม่เคย วาดตน เฉกเช่นคนธรรมดา
WITH FATE AND SIN, WE ARE CHAINED TOGETHER FOR ETERNITY

+Quote Post
Cheryl Fawley
โพสต์ Jun 18 2020, 12:10 AM
โพสต์ #33

**

จาก : บ้านย่านชานเมืองที่ร่ายคา
ถาบังตาจากมักเกิ้ล
หมายเลขสมาชิก : 37,347
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: เบิร์ช | ยาว: 9"

สัตว์เลี้ยง

ชอบแต่ละประโยคใต้ภาพมากเลยค่ะ เหมือนเก็บความทรงจำจากภาพนั้นๆไว้เลย น่ารักมากด้วยยย เราเองก็ชอบถ่ายรูปท้องฟ้า ชอบมองแล้วก็ถ่าย มองแล้วสบายใจ คิดถึงโรงเรียนเลย 55555
+Quote Post
GuestFreddie Mercury_*
โพสต์ Jun 18 2020, 02:00 PM
โพสต์ #34

บุคคลทั่วไป

สวยมากๆครับ รอติดตามคับ

คุณ Freddie Mercury ได้แก้ไขข้อความนี้ ครั้งล่าสุดเมื่อ Jun 18 2020, 03:44 PM
+Quote Post
Gameset R. Bucha...
โพสต์ Jun 18 2020, 02:11 PM
โพสต์ #35

**

เข้าร่วม : 5-June 20
จาก : romania
หมายเลขสมาชิก : 37,938
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: เร้ดวู้ด | ยาว: 11"
แกนกลาง: ขนนกฟีนิกซ์

สัตว์เลี้ยง

นี้สินะคือการสื่อสารผ่านรูปถ่ายเป็นเรื่องราวดีๆมากเลยครับ
+Quote Post
Captain Boomeran...
โพสต์ Jun 18 2020, 02:36 PM
โพสต์ #36

นักเรียนฮอกวอตส์ปี 3

**

เข้าร่วม : 17-June 20
จาก : Hogwarts
หมายเลขสมาชิก : 38,161
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: ด็อกวูด | ยาว: 12"
ความยืดหยุ่น: ยืดหยุ่นกำลังดี

สัตว์เลี้ยง

ภาพท้องฟ้าสวยมากครับ
+Quote Post
Perseus Percy Ja...
โพสต์ Jun 18 2020, 08:06 PM
โพสต์ #37

ปลัดอาวุโสกระทรวงเวทมนตร์

กลุ่ม : คณะรัฐมนตรีกระทรวงเวทมนตร์
เข้าร่วม : 17-April 12
จาก : Seoul, South Korea
หมายเลขสมาชิก : 16,839
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ
ล็อกเกอร์

ไม้: แบล็กทอร์น | ยาว: 14"

สัตว์เลี้ยง

ผู้พิทักษ์

ชอบภาพท้องฟ้า มองแล้วก็สดใส รอติดตามนะ ผลงานรอบถัดไปลองปรับสีภาพดู จะทำให้ภาพดูมีความตั่งมากขึ้นไปอีก
+Quote Post
โพสต์ Jun 21 2020, 02:26 AM
โพสต์ #38

**

เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

สัตว์เลี้ยง

QUOTE(Omkung Jiramet @ Jun 17 2020, 08:12 PM) *
ให้ภาพบอกเล่าเรื่องราว รูปถ่ายสวยครับ รอติดตามนะครับ

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ^^

QUOTE(Charlotte Louise Mccarran @ Jun 17 2020, 08:39 PM) *
อ่านคำบรรยายแล้วอินตามจนอยากเปิดเทอมเลยค่ะ อยากไปแอบส่องคนข้างห้อง

งุ้ยยยยใกล้เเล้วน้าาอดใจรออีกนิ๊ดดด ขอบคุณที่อินไปด้วยกันนะคะ^^

QUOTE(Nellarys Shanks Spencer @ Jun 17 2020, 10:28 PM) *

เห็นทู้ละนึกถึงสมัยเรียนเลย *0* แบบบ้าถ่ายรูปท้องฟ้ากับอาคารเรียนมากๆ 555

จริงค่ะ555555 คิดถึงตอนไปเรียนมากเลยย^^

QUOTE(Cheryl Fawley @ Jun 18 2020, 12:10 AM) *
ชอบแต่ละประโยคใต้ภาพมากเลยค่ะ เหมือนเก็บความทรงจำจากภาพนั้นๆไว้เลย น่ารักมากด้วยยย เราเองก็ชอบถ่ายรูปท้องฟ้า
ชอบมองแล้วก็ถ่าย มองแล้วสบายใจ คิดถึงโรงเรียนเลย 55555

เเงงงขอบคุณที่ชอบนะคะ^^ ใช่เลยค่ะมองเเล้วก็อดที่จะบันทึกภาพไว้ไม่ได้555555

QUOTE(Freddie Mercury @ Jun 18 2020, 02:00 PM) *
สวยมากๆครับ รอติดตามคับ

ขอบคุณมากๆเลยค่าา^^

QUOTE(Gameset R. Buchareat @ Jun 18 2020, 02:11 PM) *
นี้สินะคือการสื่อสารผ่านรูปถ่ายเป็นเรื่องราวดีๆมากเลยครับ

ยิ้มเเก้มปริเลยค่ะ ขอบคุณนะคะ^^

QUOTE(Captain Boomerang @ Jun 18 2020, 02:36 PM) *
ภาพท้องฟ้าสวยมากครับ

ขอบคุณมากค่ะ^^

QUOTE(Pierre Alexandre Balmain @ Jun 18 2020, 08:06 PM) *
ชอบภาพท้องฟ้า มองแล้วก็สดใส รอติดตามนะ ผลงานรอบถัดไปลองปรับสีภาพดู จะทำให้ภาพดูมีความตั่งมากขึ้นไปอีก

เเงงขอบคุณสำหรับคำเเนะนำมากๆเลยนะคะ^^

คุณ Ariel Alison Swift ได้แก้ไขข้อความนี้ ครั้งล่าสุดเมื่อ Jun 21 2020, 02:27 AM
+Quote Post
Jan Hana
โพสต์ Jun 21 2020, 03:09 AM
โพสต์ #39

*

เข้าร่วม : 21-June 20
หมายเลขสมาชิก : 38,206
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

สัตว์เลี้ยง

เป็นภาพถ่าย ที่มองแล้วสบายตาดีจังค่ะ
+Quote Post
Captain Boomeran...
โพสต์ Jun 21 2020, 08:23 AM
โพสต์ #40

นักเรียนฮอกวอตส์ปี 3

**

เข้าร่วม : 17-June 20
จาก : Hogwarts
หมายเลขสมาชิก : 38,161
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: ด็อกวูด | ยาว: 12"
ความยืดหยุ่น: ยืดหยุ่นกำลังดี

สัตว์เลี้ยง

ชอบทุกภาพเลยครับสวยมาก

+Quote Post

5 หน้า V  < 1 2 3 4 > » 
Closed TopicStart new topic

RSS Lo-Fi ; ประหยัดแบนวิธ,โหลดเร็ว เวลาในขณะนี้: 25th April 2024 - 11:40 AM