IPB

ยินดีต้อนรับ ( เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก )

5 หน้า V  < 1 2 3 4 5 >  
Closed TopicStart new topic
> ก็ผมรักนาย (เมื่อไหร่กัน ?)
Dobby
โพสต์ Mar 20 2009, 07:02 PM
โพสต์ #41

นักเรียนฮอกวอตส์ปี 4

กลุ่ม : เอลฟ์ประจำบ้าน
เข้าร่วม : 12-October 08
หมายเลขสมาชิก : 434
สายเลือด : เลือดบริสุทธิ์
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้กายสิทธิ์
ไม้: -- | ยาว: --
แกนกลาง: --
ความยืดหยุ่น: --

สัตว์เลี้ยง

ตอนที่ 6 เวลา

ให้ตายเหอะ หลังจากสอบปลายภาค ผมก็รอเวลาดูผล สอบทั้ง มหาลัย แล้วก็ทั้ง ที่ ร.ร. ด้วย

เวลา 6 โมงเย็น

แม่คับ มีอะไรกินมั่งอ่า เล่นบอลมาหิ๊ว หิว '

' อะไรเนี่ย ลูกคนนี้ ไปๆ ไปอาบน้ำอาบท่าก่อน แล้วค่อยลงากิน คยองวอนด้วย ไปเล่นบอลมาเหงื่อแตกเยอะเลย จะเสร็จแล้วแหละ '

' งั้นเดี่ยวผมลงมากินนะ ไป คยองวอนไปอาบน้ำ กันก่อน '

บนห้อง ...

' เดี๋ยวฉันเข้าไปอาบก่อนนะ '
' อืมๆ ^^ + '

ซ่า ~ **

แกร๊ก แอ๊ดดด .. !

เฮ้ย นายนี่มันเดินเข้ามาตอนผมกำลังอาบน้ำเนี่ยนะ สอนมันไปแล้วนี่หว่า ว่าคนไทยไม่อาบน้ำพร้อมกัน

' เฮ้ย คยองวอน ชั้นยัง อุ๊บบ OxO '

..................... ความรู้สึกอุ่นๆ รื้นเข้ามาในปาก จากที่อุ่นเริ่มกลายเป้นร้อนขึ้นเรื่อยๆ ซึ่งผมก็ไม่มีความคิดที่จะปฎิเสธท่าทีนั้น .......

' ^^~ อาบด้วยนะ '
' เอ่ออ .. อืมมม ก็ได้ แต่ว่าอย่ามองนะเว้ย ! -//////////- ' ทำไมตอนนี้หัวใจมันเต้นแรงขึ้นจังวะ หรือว่า ผมชอบนายนี่ซะแล้ว .. อืม ผมรู้แล้วแหละว่าชอบนายนี่จริงจังขึ้นมาแล้ว ..

ผมหันหน้าไปทางอื่น พยายามไม่เอาหน้าแดงๆ ไปให้นายนี่เห็นเด็ดขาด

สวบ ! O-O นายนี่มันกอดผมจากด้านหลัง จะทำยังไงดีเนี่ย เอ่อ ปล่อยให้มันกอดไปอย่างนี้แหละดีแล้ว ... เนอะ !..

'เอ่ออ .. ถูหลังให้หน่อยดิ ' ผมพูดกับมันแก้เขินก่อนทีจะ ครีมอาบน้ำให้มัน

หลังจากออกมาจากห้องน้ำแล้วลงไปกินข้าว ต่างคนก็ไม่ค่อยจะมองหน้ากันเพราะว่ามันเขินนี่หว่า พอกินเสร็จก็ขึ้นนอน แต่ตอนนอนนั้น ดันหันหน้าเข้าหากันด้วย ก็ไม่อยากพลิกหลบหน้าซะหน่อย เนอะ 55*

จุ๊บ .. นายนี่จูบผมขณะที่นอนอยุ่ขณะที่หลับตา แต่ผมก็ลืมตามาไม่รุ้ทำไม ทั้งๆที่ไม่อยากลืม เราสองคนจูบกัน นานประมาณ เกือบ 2 นาที แล้วก็นอน นายนี่กอดผมอย่างอบอุ่น ซึ่งผมก็กอดกลับเช่นกัน ..

--------------------------------------

ตอนหน้า .. คยองวอนกลับเกาหลี ..
Go to the top of the page
+Quote Post
Nicholas_HP
โพสต์ Mar 20 2009, 07:04 PM
โพสต์ #42

นักเรียนฮอกวอตส์ปี 3

กลุ่ม : นักเรียนฮอกวอตส์
เข้าร่วม : 16-November 08
จาก : My house :D
หมายเลขสมาชิก : 966
สายเลือด : เลือดผสม
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

สัตว์เลี้ยง

ว๊ายยยยยยยยย คยองวอนเมะ 55* ในที่สุดผมก็ได้รู้

Huge n' Many failure can made u go to yr Target.
+Quote Post
verdasney
โพสต์ Mar 20 2009, 07:20 PM
โพสต์ #43

เข้าร่วม : 5-February 09
หมายเลขสมาชิก : 1,954
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

>O< สนุกมากมาย อัพต่อนะ หุหุ ^..^
+Quote Post
Prince.Kenta
โพสต์ Mar 20 2009, 07:32 PM
โพสต์ #44

นักเรียนฮอกวอตส์ปี 1

**

เข้าร่วม : 16-March 09
จาก : Japan ~
หมายเลขสมาชิก : 2,379

หีบสัมภาระ

เว้ยยย ง่ายจังวุ้ย มันจะกลับเกาหลีแล้ว - - อ่าววววว
+Quote Post
HarryJamesPotter
โพสต์ Mar 23 2009, 05:49 PM
โพสต์ #45

อดีตหัวหน้าสำนักงานมือปราบมาร

กลุ่ม : อดีตเจ้าหน้าที่กระทรวงฯ
เข้าร่วม : 12-August 08
จาก : หอคอยกริฟฟินดอร์
หมายเลขสมาชิก : 10
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

สัตว์เลี้ยง

- -* คนแต่งมันหมดปัญญาแล้วอ่ะดิ เลยไล่ตัวละครกลับประเทศ

+Quote Post
Dobby
โพสต์ Mar 23 2009, 05:58 PM
โพสต์ #46

เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

สัตว์เลี้ยง

รีบปั่นเรื่องต่อไป - -" รู้สึกตั้มจะอินจังเลยนะ สุดสว เอ้ย หล่อ
+Quote Post
KiFFy
โพสต์ Mar 25 2009, 11:11 AM
โพสต์ #47

เข้าร่วม : 27-October 08
หมายเลขสมาชิก : 673
สายเลือด : เกิดจากมักเกิ้ล
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

สัตว์เลี้ยง

ดีอบไล่คยองวอน แล้วด๊อบจะหากินกับใคร- -
+Quote Post
Jacob Alverno Af...
โพสต์ Mar 25 2009, 11:45 AM
โพสต์ #48

นักเรียนฮอกวอตส์ปี 2

กลุ่ม : นักเรียนบ้านกริฟฟินดอร์
เข้าร่วม : 28-November 08
จาก : Tikal
หมายเลขสมาชิก : 1,103
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

สัตว์เลี้ยง

ผู้พิทักษ์

หมดปัญญาหาเนื้อเรื่องหรอตั้ม

Jacob Alverno Afelly of the Arcadian Reign, The Last of His Name
Descendant of the Divine Huitzilopochtli, Confidant of Camazotz
Fallen Emperor of the Balkans, Lost Child of Lycaon
First Nagual of All Realm
+Quote Post
Nicholas_HP
โพสต์ Mar 25 2009, 01:20 PM
โพสต์ #49

เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

สัตว์เลี้ยง

QUOTE(kiFFy @ Mar 25 2009, 11:11 AM) *
ดีอบไล่คยองวอน แล้วด๊อบจะหากินกับใคร- -

เดี๋ยวด๊อบจะปั่นเรื่องนี้ แล้วก็มีเรื่องใหม่ - -

Huge n' Many failure can made u go to yr Target.
+Quote Post
charasi
โพสต์ Mar 25 2009, 02:44 PM
โพสต์ #50

นักเรียนฮอกวอตส์ปี 2

เข้าร่วม : 5-March 09
หมายเลขสมาชิก : 2,264
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

555+หนุกดีคะชอบจะจบยังไงนะอยากรู้ๆต่อไวๆนะคะชอบๆๆๆๆๆๆ

จอมพลผายลม | จอมยุทธไข่ดาว | แม่ทัพฟูฟ่อง | นายกองออทิสติก | เสนาบิววี่| ทหารเอกเบบี๋มาย | หัวหน้าถนนจำไม | พระเจ้าแต่นวา | ผู้ก่อการร้ายโสติง | องค์หญิงน้ำมันหอม | อำมาตย์เต้ยเตย

+Quote Post
Miw & HarryP...
โพสต์ Mar 26 2009, 11:53 AM
โพสต์ #51

กลุ่ม : นักเรียนบ้านกริฟฟินดอร์
เข้าร่วม : 11-August 08
จาก : Godric's Hollow!!
หมายเลขสมาชิก : 5
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

สัตว์เลี้ยง

QUOTE(HarryJamesPotter @ Mar 6 2009, 04:44 PM) *
โห๊ะ วายนี่นา - - พอๆกะยัยทวดเล้ย - -*

QUOTE(HarryJamesPotter @ Mar 7 2009, 01:52 PM) *
- - เอาอีกๆๆๆ ฮา

น่านๆมาว่าชั้น ติดเองเลย ฮ๊าๆๆๆ สนุกอ่ะด๊อบ ต่อๆๆ

LoVe Harry Potter &
LM 5 Miw & HarryPotter Mr.F!nk
ผู้เข้าร่วม Love Mission

~๏ ชาวสัตว์น้ำ ! มีอะไรให้รับใช้ก็บอกได้นะ ๏~
------------------------------------------------------
เจ้าหมิวจอมโวยวาย มาสายๆทุกเวลา
เอาแต่สนทนา ทำตัวบ้ากว่าใครๆ
ถ้าถามคนในกริฟ ยกนิ้วสิบเอาไปให้
เหมือนลิงโหนทโมนไกล เอาแต่ใจแต่จริงจัง

By ปิ่งง *3*
+Quote Post
Harry Potter H.G...
โพสต์ Mar 26 2009, 12:00 PM
โพสต์ #52

เข้าร่วม : 1-February 09
หมายเลขสมาชิก : 1,897

หีบสัมภาระ

ก็สนุกดีนะ เเต่งงนิดๆ ฮะ

เราชอบคู่ เเฮร์รี่/เฮอร์ไมโฮนี่
+Quote Post
Dobby
โพสต์ Mar 27 2009, 03:38 PM
โพสต์ #53

เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

สัตว์เลี้ยง

ตอบจบ ! ... 1

หลังจากช่วงปิดเทอม ผมก็ได้ไปเที่ยวกับครอบครัวแล้วก็พาคยองวอนไปด้วย พวกเราสนุกกันมากแล้วก็มีความทรงจำดีๆด้วยกันหลายๆอย่าง เช่น

ผมหลอกให้นายนี่ เดินลงไปในน้ำตก ที่มันเป็นหินลื่นๆแล้วหัวทิ่มลงน้ำ
แม่สอนให้นายคยองวอนกินน้ำพริกกะปิ
พ่อสั่งส้มตำเผ็ดมากๆๆๆ มาให้นายคยองวอนกิน
น้องของผม เอาตุ๊กตาที่มีรูขาดที่ก้นมาให้นายนี่นอนกอด แล้วผมก็ล้อว่าข่มขืนตุ๊กตา

ซู่ ~* เสียงน้ำตากระทบหินที่น้ำตกแห่งหนึง (คนไทยนี่ตั้งชื่ออะไรแต่ละอย่างตรงตัวชะมัด)

' เฮ้ นายคยองวอน แข่งกันกลั้นหายใจในน้ำดีกว่า ' ผมท้านายนี่กลั้นหายใจดูซิว่าใครจะเทพกว่ากัน 555*
' ได้เลย ~ 1 2 3 '

ฮึบ ! 1 วิ 2 วิ 3 วิ ... 51 วิ

ทั้งผมและคยองวอนต่างลืมตาใต้น้ำเพราะกลัวว่าจะโกง แต่ว่าผมเริ่มทนไม่ไหวแล้ว แต่นายคยองวอนยังทำหน้าตาเฉยๆอยู่เลย เก่งเกินไปแล้ว พอผมเริ่มทำหน้าอัดอั้นเต็มที นายนี่ก็ดึงผมเข้ามา แล้ว ...O0O ให้ อ๊อกซิเจน ทางปาก แต่ว่าไม่ช่การให้อ๊อกซิเจนทางปากที่มีแต่ลม แต่มันดันมี่ทั้งลิ้น ที่ใส่เข้ามาในปากของผมด้วย ครั้งที่เท่าไหร่แล้วเนี่ยที่นายนี่ชอบ จูบผมที่เผลอ -///-

เฮ้อ ~*

พอเราสองคนขึ้นจากน้ำพร้อมกับการแข่งขันที่เสมอกัน -///- แม่ก็เรียกไปกินข้าว

' เอ้อ คยองวอนลูก เดี๋ยวอีก 2 วันก็กลับเกาหลีแล้วนี่หน่า อย่าลืมโทรมาบ้างหละ ' แม่ผมทักเรื่องนี้ขึ้นมาเฉยเลย ครั้งล่าสุดที่ผมนึกถึงเรื่องนี้ มันยังมีเวลาเหลืออยู่ตั้ง 2 อาทิตย์กว่าๆนี่หน่า ...

' แม่ค่ะ พี่คยองวอนจะกลับบ้านแล้วหรอคะ? '
' ใช่จะลูก คิดถึงพี่คยองวอนเค้รึปล่าว ? '
' คิดถึงสิค่ะ ^^ '
' แล้วคีย์หละ ลูก.. ? ' .. ผมไม่อยากจะตอบอะไรแม่ทั้งนั้นแหละ เพราะว่ามันจะเหมือนการบอกลาทางอ้อม ทำไมนะ.... เวลาแห่งความสุขมันช่างผ่านไปอย่างรวดเร็ว แต่เวลาที่ทำให้เรามีความทุกข์ มันกลีบยืดเยื้อ ทำให้เราเจ็บขึ้นไปเรื่อยๆ ....

' เอ่อ.. คยองวอนมันไม่ได้ไปตายซะหน่อยนิแม่ก็พูดซะ - - '
' 55555* จิงของมันนะแม่ แม่พูดซะเศร้าเลย ' พ่อผมพูดขัดขึ้นมาก่อนที่แม่จะบ่นอะไรซักอย่างนี่แหละ
' ผมไปเล่นน้ำต่อนะ ' ผมเดินลงไปที่น้ำตกพร้อมกับลากนายคยองวอนไปด้วย
' เอ้า ลูกคนนี่นี้ อะไรของมัน ' - -?

ผมลงไปในน้ำแล้วดำน้ำลงไปซึ่งนายคยองวอนก็ยืนงงๆอยู่ซักพัก แล้วก็กระโดดลงมา

' ^^~* ' .....

นายจะยิ้มทำไม ถ้านายยิ่งยิ้มฉันก็ยิ่งลืมนายมากยิ่งขึ้น ถ้านายมายิ้มอย่างนี้แล้วคิดจะไปก็อย่ายิ้มซะดีกว่า มันไม่ใช่การให้กำลังใจ แต่มันเป็นการทำให้คนๆนึงต้องจดจำนายไปตลอด จนกว่าซักวันนึง ความทรงจำในเรื่องนี้ จะหายไป .....

ผมกอดนายคยองวอน อยู่ใต้น้ำจนเกือบจะถึง 1นาที ซึ่งผมอยากให้นานกว่านี้ ผมไม่รู้ว่าทำไมตั้งแต่แรกผมถึงได้รู้สึกแปลกๆกับคนๆนี้ แต่ตอนนี้ผมรู้แล้วว่า นายคนนี้ทำให้ผมมีความรัก ความรักออกมาจากใจ ... !

..............................................................................

ตอนต่อไปตอบจบ ... !
+Quote Post
Cha๏s
โพสต์ Mar 27 2009, 03:39 PM
โพสต์ #54

*

เข้าร่วม : 26-March 09
จาก : Hell*
หมายเลขสมาชิก : 2,544

หีบสัมภาระ

ทำไมช่วงนี้มีแต่กระแส Y - -

once upon a time, a boy met a girl and fell in love.

I loved you once, I love you still, I always have, I always will*
No matter what I say I'm not over you
+Quote Post
โพสต์ Mar 27 2009, 03:41 PM
โพสต์ #55

อดีตหัวหน้าสำนักงานมือปราบมาร

กลุ่ม : อดีตเจ้าหน้าที่กระทรวงฯ
เข้าร่วม : 12-August 08
จาก : หอคอยกริฟฟินดอร์
หมายเลขสมาชิก : 10
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

สัตว์เลี้ยง

QUOTE(Miw & HarryPotter @ Mar 26 2009, 11:53 AM) *
น่านๆมาว่าชั้น ติดเองเลย ฮ๊าๆๆๆ สนุกอ่ะด๊อบ ต่อๆๆ

- -" มันมาแต่งดีเอาตอนหลังๆนี่แหละ

+Quote Post
Dobby
โพสต์ Mar 27 2009, 03:43 PM
โพสต์ #56

เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

สัตว์เลี้ยง

QUOTE(HarryJamesPotter @ Mar 27 2009, 03:41 PM) *
- -" มันมาแต่งดีเอาตอนหลังๆนี่แหละ

โหตั้ม มาไวมากเลยอะ
+Quote Post
Nicholas_HP
โพสต์ Mar 27 2009, 03:46 PM
โพสต์ #57

เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

สัตว์เลี้ยง

น้องของผม เอาตุ๊กตาที่มีรูขาดที่ก้นมาให้นายนี่นอนกอด แล้วผมก็ล้อว่าข่มขืนตุ๊กตา

น้องนิสัย...(ดีมากกกกกกกกก*//*) 55*

+Quote Post
`Enferz_
โพสต์ Mar 27 2009, 03:47 PM
โพสต์ #58

แม่มด

กลุ่ม : พ่อมดแม่มด
เข้าร่วม : 20-January 09
จาก : Ncity
หมายเลขสมาชิก : 1,741
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: เกาลัด | ยาว: 9"
แกนกลาง: ขนหางเธสตรอล
ความยืดหยุ่น: เปราะ

สัตว์เลี้ยง

>______________< zadจริงๆ คยองวอนจะกลับเกาหลีT_________T

+Quote Post
`So .. Good
โพสต์ Mar 27 2009, 04:02 PM
โพสต์ #59

เข้าร่วม : 4-September 08
จาก : ตัวป่วนๆ ;p
หมายเลขสมาชิก : 183
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

สัตว์เลี้ยง

รีบให้ คยองวอนกลับเหาหลี แล้วแกจะหากินกะใคร ==

Thx :: HOGWARTSTHAI (:

~๏ "สภาบัญชาการสูงสุดแห่งฮอกวอตส์ไทย" ๏~

~๏ "สมาคมแหลสดแห่งฮอกวอตส์ไทย" ๏~

~๏ "ห้างหุ้นส่วนแหกโปร" ๏~

~๏ "ครอบครัวตัวป่วน" ๏~

~๏ "สัตว์น้ำ ! มีอะไรให้รับใช้ก็บอกได้นะ" ๏~

ปลาสอด~เจ๊ริต้า | ปลาสลิด~นุ | ปลาโลมา~พรีม | แมงกระพุน~บี | ปลาตรีน~หมิว | ปลาลิ้นหมา~ตั้ม

ปลานีโม่~แชมป์ | ลูกอ๊อด~เบลล์ | ปลาเค็ม~บูม | ปลาหมอ~เพชร | ปลามังกร~เคนตะ

+Quote Post
Dobby
โพสต์ Mar 27 2009, 05:01 PM
โพสต์ #60

เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

สัตว์เลี้ยง

ตอนจบ ... !

1 วันก่อนคยองวอนกลับ

' ตั๋วเครื่องบินหละ ' แม่ผมกับผมกำลังเช็คของให้คยองวอนอยู่ ซึ่งเจ้าตัวก็อาบน้ำอยู่บนห้อง คงใกล้จะเสร็จแล้วแหละ (อาบน้ำนะ - - คิดอะไรกัน)
' ตั๋วเครื่องบิน.... อยู่นี่อ่ะ '

' ครบแล้ว เดี๋ยวพรุ่งนี้ก็เอากระเป๋าให้คยองวอนเลยแล้วกัน จะได้ไม่ต้องวุ่นวายตอนเช้า แล้วตกลงลูกจะไปส่งกับน้อง 2 คนได้แน่นะ ถ้าแม่ไม่ติดธุระงานเลี้ยงกับพ่อ แม่ก็จะไปส่งอยู่หรอก '
' อ่า.. แต่แม่ ค่ารถ - -" อย่าลืมๆ ' งกครับ งก 55*

บนห้อง

อ้าว นายนี่หลับไปแล้วนี่หว่า .... พรุ่งนี้อาจจะเป็นครั้งสุดท้ายที่เราจะได้เจอกันก็ได้นะ ^^.. ผมยิ้มขณะที่น้ำตาเริ่มเอ่อออกมา มีคนเคยบอกว่า แค่เงยหน้าขึ้นน้ำตาก็จะไหลย้อนกลับไป แต่ว่า มันไม่จริงเลยซักนิด T.T .. .. .

ผมนอนกอดคยองวอนพพร้อมทั้งน้ำตาอย่างนั้น ซึ่งนายคยองวอนก็ไม่ได้หลับแล้วกันมากอดผมให้แน่นขึ้นอีก .. ผมอยากจะพูดออกไปว่า อย่าจากไปได้มั้ย ? อย่าจากฉันไปอย่างนี้

ถ้าไม่ติดว่าเค้ามีพ่อมีแม่ .. - -"

คยองวอนจูบผมแล้วผมก็บอกว่า

' ขอให้มากกว่านี้จะได้มั้ย ? '
' ^^ '

นายนี่ไม่ตอบอะไรผม ทั้งนั้น แล้วซักพักหลังจากจูบ นายนี้ก็เริ่มไซร้มาที่คอเริ่มลงมาเรื่อยๆ ลมหายใจที่ร้อนแรง กำลังผ่านร่างกายของเราทั้งคู่ ความรักทั้งหมดสื่อ ออกมาจากการกระทำ แทนที่จากคำพูด ร่างกายที่มีความร้อนกำลังกอดรัดกัน อย่างสมดุล การช่วยเหลือซึ่งกันและกัน O[]O กำลังเกิดขึ้นอย่างช้าๆ ผ่านเวลาที่เดินอย่างรวดเร็ว ผมไม่สามารถอธิบายเป็นคำพูดได้ แต่ว่ามันคือการแสดงความรักที่อาจจะดีที่สุดก็ได้

ซักพัก...

พวกเรานอนอยู่บนเตียงทั้ง 2 คน โดย แทบจะไม่มีอะไรห่อหุ้มร่างกายเลย ยกเว้นเสียแต่ผ้าห่มหนาๆ หนึ่งผืน O[]O (โดนด่าอย่าว่ากันน๊า)
ขณะที่ผมกำลังจะหลับ คยองวอนก็ขอจูบผมอีกหนึ่งที ก่อนที่จะไม่มีโอกาสได้จูบอีก (รึปล่าว ?) ซักพักผมก็หลับไป ........

ปัง ๆๆ !!
' คีย์ คีย์เอ้ย ตื่นกันรึยังลูก แม่ไปแล้วนะ อย่าไปถึงสนามบินช้าหละ ไฟล์ออก 4 โมงครึ่งนะลูก สายการบิน เอมิเรตนะ ' (ของแพง)
' ค๊าป ค๊าป ตื่นแล้วครับ '

.............................................

รอจบพรุ่งนี้
+Quote Post

5 หน้า V  < 1 2 3 4 5 >
Closed TopicStart new topic

RSS Lo-Fi ; ประหยัดแบนวิธ,โหลดเร็ว เวลาในขณะนี้: 29th May 2024 - 01:58 PM