IPB

ยินดีต้อนรับ ( เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก )

> ภาพถ่ายยามดึกในห้องเล็กๆของลิวี่, ภาพถ่ายกลางคืน
Livian Kainax Fi...
โพสต์ Mar 14 2021, 01:21 PM
โพสต์ #21

นักเรียนฮอกวอตส์ปี 3

กลุ่ม : นักเรียนบ้านฮัฟเฟิลพัฟ
เข้าร่วม : 19-January 21
จาก : Isola Bella, Italy
หมายเลขสมาชิก : 55,113
สายเลือด : เลือดบริสุทธิ์
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้กายสิทธิ์
ไม้: เชอร์รี่ | ยาว: 13"
แกนกลาง: เอ็นหัวใจมังกร
ความยืดหยุ่น: โก่งเล็กน้อย

สัตว์เลี้ยง

ผู้พิทักษ์

ภาพถ่ายยามดึกในห้องเล็กๆของลิวี่

สวัสดีค่ะ เจอกันอีกแล้วนะคะ ลิวี่เองค่ะ
ก่อนหน้านี้ลิวี่ได้สร้างไปกระทูหนึ่งแล้วนะคะเกี่ยวกับ รีวิวหนังค่ะ
แต่ถ้าเกี่ยวกับรูปภาพล่ะก็กระทู้นี้กระทู้แรกเลยค่ะ เป็นยังไงบ้างก็ฝากติชมกันด้วยนะคะ

ตอนนี้เราเขาประเด็นกันเลยค่ะ
เรื่องมันมีอยู่ว่าคืนที่ผ่านมาไม่มีอะไรทำลิวี่เลยถ่ายรูปเล่นกับโคมไฟในห้องค่ะแล้
วดันมีภาพและสติ๊กเกอร์เก่าๆเยอะเลยนำท่ถ่ายเล่น

(ลิวี่ ถ่ายเองด้วยโทรศัพท์นะคะ ไม่ได้ใช้กล้อง และไม่ได้ไปก็อปของใครมานะคะ)

**ทุกรูปลิวี่จะปรับแสงลงสุดแล้วเปิดแค่โคมไฟค่ะ

คุณ Livian Luminous ได้แก้ไขข้อความนี้ ครั้งล่าสุดเมื่อ May 5 2022, 01:17 PM
Go to the top of the page
+Quote Post

โพสต์ในหัวข้อนี้

Reply to this topicStart new topic

RSS Lo-Fi ; ประหยัดแบนวิธ,โหลดเร็ว เวลาในขณะนี้: 24th September 2024 - 05:16 PM