IPB

ยินดีต้อนรับ ( เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก )

Closed TopicStart new topic
> [`Perzeus.] show-off
Perseus Percy Ja...
โพสต์ Apr 2 2015, 04:50 AM
โพสต์ #1

ปลัดอาวุโสกระทรวงเวทมนตร์

กลุ่ม : คณะรัฐมนตรีกระทรวงเวทมนตร์
เข้าร่วม : 17-April 12
จาก : Seoul, South Korea
หมายเลขสมาชิก : 16,839
สายเลือด : เลือดบริสุทธิ์
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ
ล็อกเกอร์

ไม้กายสิทธิ์
ไม้: แบล็กทอร์น | ยาว: 14"
แกนกลาง: ขนหางเธสตรอล
ความยืดหยุ่น: แข็ง

สัตว์เลี้ยง

ผู้พิทักษ์

ฝากติ - ชมได้นะครับ เพื่อนำไปปรับปรุงต่อๆไป ( งานไม่สวยเท่าไรนะครับ ^^ )

งานเก่าเมื่อสมัยประกวดคอนฯที่บอร์ดแห่งหนึ่ง

โปสเตอร์ Percy เน้นการปรับสีอย่างเดียว

ไอคอนแพ็ก แบบโคตรจะเรียบเลยยย 555555 ><

งานล่าสุดปัจจุบัน

| ถ้าว่างๆจะเอางานใหม่ๆมาลงนะครับ |

คุณ `Perzeus. ได้แก้ไขข้อความนี้ ครั้งล่าสุดเมื่อ Apr 8 2015, 03:52 AM
Go to the top of the page
+Quote Post
Elppa
โพสต์ Apr 2 2015, 11:17 AM
โพสต์ #2

นักเรียนฮอกวอตส์ปี 2

**

กลุ่ม : นักเรียนฮอกวอตส์
เข้าร่วม : 18-September 14
จาก : ใต้ต้นแอปเปิ้ล
หมายเลขสมาชิก : 24,497
สายเลือด : เกิดจากมักเกิ้ล
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: เมเปิ้ล | ยาว: 11"
แกนกลาง: เอ็นหัวใจมังกร
ความยืดหยุ่น: ดัดโค้งงอเล็กน้อย

สัตว์เลี้ยง

มันก็สวยไปอีกแบบนะ เราชอบภาพสุดท้ายยยเป็นพิเศษ ฮ่าๆๆ สวยดี สู้นะ
ทำไมโลแกนหล่อจัง ><
รอผลงานชิ้นต่อไปนะ

"ซื่อสัตย์ ภักดี รักสงบ"

+Quote Post
'Silvermist
โพสต์ Apr 2 2015, 12:46 PM
โพสต์ #3

นักเรียนฮอกวอตส์ปี 1

*

เข้าร่วม : 31-March 15
จาก : BKK, TH
หมายเลขสมาชิก : 26,762
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: -- | ยาว: --
แกนกลาง: --
ความยืดหยุ่น: --

สัตว์เลี้ยง

มาปาดคลังเพอร์ซี่ไม่ทัน งอแง, ก่อนอื่น สามีเรามองยังไงก็น่ารักเนอะ ว่าไหม? อิคึอิคึ
เข้าเรื่อง, อยากบอกว่า 'สวยมากกกกกกกกกกกก'
รูปแรกทุกอย่างลงตัว สวย พอดี โอมาก
รูปที่สองดูไฮมาก อารมณ์ประมาณ Title หนังฝรั่งแนว Comedy
แต่แหวกตรงการจัดวางฟอนต์ ทำได้เก๋มาก เจิดสุดๆ
สุดท้ายนี้ ก็ไม่มีอะไรมาก 'บอกรักสามี รักคนเดียวด้วย ไม่นอกใจด้วย รักมากกกก อิคึอิคึ'

l i v e
l e a r n
t r u s t

+Quote Post
Pierrette Le Cla...
โพสต์ Apr 2 2015, 08:35 PM
โพสต์ #4

นักเรียนฮอกวอตส์ปี 6

กลุ่ม : นักเรียนบ้านเรเวนคลอ
เข้าร่วม : 31-December 08
หมายเลขสมาชิก : 1,520
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: เอล์ม | ยาว: 11"
แกนกลาง: ขนยูนิคอร์น
ความยืดหยุ่น: ดีและนุ่ม

สัตว์เลี้ยง

ผู้พิทักษ์

ดูจากผลงานแล้วเหมือนจะถนัดแนวๆเดียวกับเราเลย สวยดีนะ ชอบๆ

+Quote Post
Jonathan Slyvezt...
โพสต์ Apr 2 2015, 09:33 PM
โพสต์ #5

นักเรียนฮอกวอตส์ปี 4

กลุ่ม : นักเรียนบ้านฮัฟเฟิลพัฟ
เข้าร่วม : 4-March 14
จาก : Wales , UK
หมายเลขสมาชิก : 22,857
สายเลือด : เลือดผสม
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: ฮาเซล | ยาว: 12"

สัตว์เลี้ยง

ผู้พิทักษ์

ภาพ GIF เท่มากเลยครับ แนวมากก น่าจะปรับสีให้เป็นสีน้ำตาลเหมือนกับภาพโลแกนข้างในนะครับ
เพราะมันจะได้ไม่ตีกับสีน้ำตาลที่อยู่ข้างในภาพ ส่วนอีกภาพที่ชอบคือภาพ DUBAI CITY เพราะดูเป็นงามละเอียดที่ต้องค่อย ๆ
ลบ ทั้ง 2 งานทำออกมาดีครับ ส่วนภาพอื่น ๆ เป็นสไตล์โปสเตอร์หนังเก่า ซึ่งฟิซไม่ค่อยถนัด แต่รวม ๆ แล้วดีครับ

คุณ Fizxi ได้แก้ไขข้อความนี้ ครั้งล่าสุดเมื่อ Apr 19 2015, 10:25 PM

+Quote Post
WormSlytherin
โพสต์ Apr 2 2015, 10:06 PM
โพสต์ #6

**

เข้าร่วม : 17-January 09
จาก : Death Enter
หมายเลขสมาชิก : 1,713

หีบสัมภาระ

งานโปสเตอร์ เท่มาก น้ำและควัน โดยรวมแล้วคือชอบครับ
+Quote Post
Dday Malfoy
โพสต์ Apr 2 2015, 10:50 PM
โพสต์ #7

**

เข้าร่วม : 25-September 14
จาก : Black Castle
หมายเลขสมาชิก : 24,578
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: ปอปล่าร์ | ยาว: 14"
ความยืดหยุ่น: โก่งมาก

สัตว์เลี้ยง

อยากมาเจิมเป็นคนแรกแต่ไม่ทันอะ พึ่งตื่น 5555555

โดยส่วนตัวชอบภาพGIFมากๆเลย แบบคือมันสวยมากที่เป็นควันๆสีเขียว แถมมีโลแกนด้วยอะ แต่เป็นโปสเตอร์เรื่องThe Bloodyก็แบบสวยอะ ชอบอะไรที่คนอื่นคิดว่าน่ากลัว 55555555 ส่วนภาพสุดท้าย Dubai city มันก็เป็นภาพเมือง วิว อะไรแบบนี้อะ555555 จริงๆชอบมากเลย ปรับแสงได้สวยมากเลย ไว้ทำมาอีกน้า รอติดตามอยู่ สู้ๆ
+Quote Post
Cedric Diggory
โพสต์ Apr 2 2015, 11:45 PM
โพสต์ #8

*

กลุ่ม : นักเรียนบ้านฮัฟเฟิลพัฟ
เข้าร่วม : 9-February 09
หมายเลขสมาชิก : 2,002
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

สัตว์เลี้ยง

ผู้พิทักษ์

ชอบภาพเมืองครับ ชอบแนวนี้มาก เอามาอีกเยอะๆนะครับ

+Quote Post
โพสต์ Apr 8 2015, 04:27 AM
โพสต์ #9

กลุ่ม : คณะรัฐมนตรีกระทรวงเวทมนตร์
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ
ล็อกเกอร์

สัตว์เลี้ยง

ผู้พิทักษ์

QUOTE(Elppa @ Apr 2 2015, 11:17 AM) *
มันก็สวยไปอีกแบบนะ เราชอบภาพสุดท้ายยยเป็นพิเศษ ฮ่าๆๆ สวยดี สู้นะ
ทำไมโลแกนหล่อจัง ><
รอผลงานชิ้นต่อไปนะ

โลแกนหล่ออยู่แล้วว 5555 ขอบคุณที่รอชมนะครับ

QUOTE('Silvermist @ Apr 2 2015, 12:46 PM) *

มาปาดคลังเพอร์ซี่ไม่ทัน งอแง, ก่อนอื่น สามีเรามองยังไงก็น่ารักเนอะ ว่าไหม? อิคึอิคึ
เข้าเรื่อง, อยากบอกว่า 'สวยมากกกกกกกกกกกก'
รูปแรกทุกอย่างลงตัว สวย พอดี โอมาก
รูปที่สองดูไฮมาก อารมณ์ประมาณ Title หนังฝรั่งแนว Comedy
แต่แหวกตรงการจัดวางฟอนต์ ทำได้เก๋มาก เจิดสุดๆ
สุดท้ายนี้ ก็ไม่มีอะไรมาก 'บอกรักสามี รักคนเดียวด้วย ไม่นอกใจด้วย รักมากกกก อิคึอิคึ'

ขอบคุณน้าซิลเวอร์ ^.^

QUOTE(Ravenclaw-Prefect @ Apr 2 2015, 08:35 PM) *
ดูจากผลงานแล้วเหมือนจะถนัดแนวๆเดียวกับเราเลย สวยดีนะ ชอบๆ

ขอบคุณครับพรีเฟค *0*

QUOTE(Fizxi @ Apr 2 2015, 09:33 PM) *
ภาพ GIF เท่มากเลยครับ แนวมากก น่าจะปรับสีให้เป็นสีน้ำตาลเหมือนกับภาพโลแกนข้างในนะครับ
เพราะมันจะได้ไม่ตีกับสีน้ำตาลที่อยู่ข้างในภาพ ส่วนอีกภาพที่ชอบคือภาพ DUBAI CITY เพราะดูเป็นงามละเอียดที่ต้องค่อย ๆ
ลบ ทั้ง 2 งานทำออกมาดีครับ ส่วนภาพอื่น ๆ เป็นสไตล์โปสเตอร์หนังเก่า ซึ่งฟิซไม่ค่อยถนัด แต่รวม ๆ แล้วดีครับ

เปลี่ยนกิฟใหม่แล้ว ไม่รู้จะดีขึ้นเปล่า 55555 ช่ายงานสุดท้ายนี้ต้องเพ่งนิดนึง แต่ก็ขอบคุฯน้าาาที่มาคอมเม้นท์

QUOTE(WormSlytherin @ Apr 2 2015, 10:06 PM) *
งานโปสเตอร์ เท่มาก น้ำและควัน โดยรวมแล้วคือชอบครับ

ขอบคุณครับ ^o^

QUOTE(Dday Malfoy @ Apr 2 2015, 10:50 PM) *
อยากมาเจิมเป็นคนแรกแต่ไม่ทันอะ พึ่งตื่น 5555555

โดยส่วนตัวชอบภาพGIFมากๆเลย แบบคือมันสวยมากที่เป็นควันๆสีเขียว แถมมีโลแกนด้วยอะ แต่เป็นโปสเตอร์เรื่องThe Bloodyก็แบบสวยอะ ชอบอะไรที่คนอื่นคิดว่าน่ากลัว 55555555 ส่วนภาพสุดท้าย Dubai city มันก็เป็นภาพเมือง วิว อะไรแบบนี้อะ555555 จริงๆชอบมากเลย ปรับแสงได้สวยมากเลย ไว้ทำมาอีกน้า รอติดตามอยู่ สู้ๆ

55555 ขอบคุณน้ะมัลฟอย *.* ติดตามได้เรื่อยๆเน้ออ

QUOTE(Cedric Diggory @ Apr 2 2015, 11:45 PM) *
ชอบภาพเมืองครับ ชอบแนวนี้มาก เอามาอีกเยอะๆนะครับ

ขอบคุณครับดิกกอรี่ มาเยี่ยมชมบ่อยๆนะครับ
+Quote Post
โพสต์ Apr 8 2015, 04:33 AM
โพสต์ #10

เหรียญตรา

หีบสัมภาระ
ล็อกเกอร์

สัตว์เลี้ยง

ผู้พิทักษ์

งานนี้เป็นธีมเกี่ยวกับ SUMMER น้ะ โจทย์ให้ทำแนวคอลลาจ คิดไม่ออกว่าจะเลือกใครมาเป็นโมเดลดี
เลยเอาเอ็มมามาเป็นโมเดลก็แล้วกัน สวยๆเปรี้ยวๆชิคๆ 555

อันนี้ว่างๆ เลยเอารูปที่ถ่ายกับโทรศีพท์มานั่งปรับสีกับโปรแกรม VSCOcam
โดยส่วนตัวชอบสีโทนๆนี้นะ มันดูเข้มๆดีอ่ะ คนอื่นอาจไม่ชอบก็ได้ไม่ว่ากันเน้อ ติกันมาได้ หรือถ้าชอบชมก็ได้ ^^

ปล.รูปถ่ายจากโทรศัพท์ตัวเค้าเอง ทะเลในจังหวัดระยอง ตรงพีเอ็มวาย-แหลมเจริญ ส่วนดอกไม้มีในบ้านเน้ออ ' '

คุณ `Perzeus. ได้แก้ไขข้อความนี้ ครั้งล่าสุดเมื่อ Apr 11 2015, 01:06 AM
+Quote Post
Dday Malfoy
โพสต์ Apr 8 2015, 11:02 AM
โพสต์ #11

**

เข้าร่วม : 25-September 14
จาก : Black Castle
หมายเลขสมาชิก : 24,578
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: ปอปล่าร์ | ยาว: 14"
ความยืดหยุ่น: โก่งมาก

สัตว์เลี้ยง

ในที่สุดงานสองก็สามารถมาเจิมคนแรกได้ 555555
เริ่มกับที่เอ็มมา เพชรทำสวยมากเลยย เอ็มมาดูเซกซี่ขึ้น55555555 ปกติก็เซ็กซี่อยู่แล้ว ตอนแรกนึกว่าเพชรจะทำเป็นแบบดับร้อนแต่ตอนนี้รู้สึกว่ามันจะร้อนมากขึ้น555555 แต่รูปที่ปรับแต่งสวยมากเลยนะเพชร เราก็เคยใช้ VSCOcamนะ แต่ทำไมแต่งออกมาสวยน้อยกว่าเพชรมาก555555 เพชรใช้ฟิวไหนอะ?จะได้เอาไปใช้บ้าง55555 แล้วรูปพวกนี้เพชรถ่ายเองรึป่าวอะ ถ่ายที่ไหนหรอ ทางถนนนี้สวยมากเลย ในไทยรึป่าวว แต่เทาที่เราดูนี้คิดว่าไม่นะ55555 ทำมาอีกน้า งานสามจะเจิมคนแรกอีก5555555

คุณ Dday Malfoy ได้แก้ไขข้อความนี้ ครั้งล่าสุดเมื่อ Apr 9 2015, 09:12 AM
+Quote Post
Gerrard10 .
โพสต์ Apr 8 2015, 03:39 PM
โพสต์ #12

**

เข้าร่วม : 28-September 14
จาก : Dวงจันทร์ .
หมายเลขสมาชิก : 24,617
สายเลือด : ไม่แน่ชัด
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

สัตว์เลี้ยง

สอนทำบ้างจิ .

+Quote Post
Angdrey
โพสต์ Apr 8 2015, 08:16 PM
โพสต์ #13

*

เข้าร่วม : 18-March 15
จาก : xx
หมายเลขสมาชิก : 26,609
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: เอลเดอร์ | ยาว: 11"
ความยืดหยุ่น: แข็งเล็กน้อย

สัตว์เลี้ยง

เคยแอบไปส่องหน้าโปรไฟล์เจ้าของกระทู้มาแล้วแหละ. คริคริ ยิ้มอ่อน.
เห็นแค่ดิสรู้เลยว่าน่าสนใจมาก เข้าไปนี่ปริ่มนะ ชอบภาพGIFของโลแกนมากก อยากทำบ้างแต่คอมเราอัดGIFไม่ไหวละ จะร้อง
ไม่รู้จะติไรดี เราก็ไม่ได้ถนัดขนาดนั้น แค่อยากให้เจ้าของกระทู้ลองมิกซ์หลายๆสีรวมกันดู
เราว่าสีบางสีต่างกันมากแต่พออยู่รวมกันแล้วมันลงตัวนะ สู้ๆนะ เราเชียร์เธอที่แข่งกองเชียร์ควิดดิชอะ55555

Sforza, Angdrey

+Quote Post
LadyCharon `
โพสต์ Apr 11 2015, 01:06 AM
โพสต์ #14

เข้าร่วม : 27-July 14
จาก : On Earth
หมายเลขสมาชิก : 24,232
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: ด็อกวูด | ยาว: 14"

สัตว์เลี้ยง

จอง

มาดิทล้าวววว เย่ ปรบมือๆ 5555555555 จริงๆส่องมาสักพักละแต่ไม่ได้มาเม้นท์สักที .3.
ภาพแรกสุด บนสุดเลย จำได้ว่าแรกๆไม่ได้เป็นภาพนี้ช้ะ ? เหมือนเป็นสีเขียวๆ เลชอบอันนั้นนะ
สีมันสวยดี คือยังไงดีล่ะจะบอกว่าใช้สีไหนก็สวยก็เหมือนจะไม่ถูก 555555 เลว่าสีเขียวกับน้ำตาล
ที่เพจจี้ใช้ระดับความสว่างมันใกล้เคียงกัน มันเลยไม่ได้ดูตัดกันจนไม่โอเค และด้วยความที่เป็นโทนเย็น
สีไม่ตัด ไม่แสบตา เลว่ามันเป็น .gif ที่สวยภาพนึงเลย ;________;

ส่วนภาพอื่นเนาะ ดูดีระดับนึงเลยนะ แต่อย่างภาพโปสเตอร์ดูน่าจะดึงจุดเด่นของภาพมาได้มากกว่านี้
คืออาจจะด้วยโทนด้วยอะไรด้วย มันมืดๆ ;3; ลองเปลี่ยนโทนการปรับสีดู ส่วนตัวคิดว่าช่วยได้เย้อะะ * *
ส่วนนอกนั้นเซตแรกคือสวยอยู่แล้วแหละะ อาจจะมีบางจุดที่ดูขาดๆบ้าง แต่พอมาดูงานเซตสองคือดีขึ้นมากกกกกกกกก
อ้ออออออ นี่บอกเลยว่าชอบภาพดูไบมาก ดีงาม ปรบมือออ

สำหรับเซตสองงงง เอ็มม่าใช้โทนดีมากกกกกกก ดีหมดอ่ะ สวยจริงๆ สีก็โดน โทนก็สวย ดูแล้วไม่ขัดตา จัดวางดี ยกนิ้วให้เลยย
อาจจะมีตรงฟ้อนต์ Summer ที่ถ้าลองเปลี่ยนดูจะสวยไปอีก กับ ภาพเอ็มม่าถ้าคมชัดกว่านี้ ยิ่งจะทำให้รูปแรกนี้
อลังเว่อวัง สวยได้อีก แต่โดยรวมแล้ว ชอบมากจริงๆ * *b

ส่วนภาพสองปรับสีไม่ติได้มั้ยอ่ะ ไม่มีให้ติ คือสวยมากจริงๆ ธรรมชาติมากก ถ่ายรูปสวยนะ ไม่รู้ว่ามีคนเคยบอกรึยัง 55555
แต่เลชอบภาพถ่ายแนวนี้มากเลย ภาพสวย วิวดี สีกับโทนที่ใช้ปรับคือสวยจริงๆ ยอมเลยภาพนี้ ไลค์รัวๆ *O*
โดยรวมเซตสองคืองานดีมาก แบบมากๆๆๆๆ เซตหน้าขออีกน้าาาา 5555555555555 ติดตามงานต่อไปน้าาา สู้ๆ เพจจี้ *O*/

คุณ LadyCharon ` ได้แก้ไขข้อความนี้ ครั้งล่าสุดเมื่อ Apr 26 2015, 12:54 AM

" If you please -- Draw me a sheep ? "

Grown ups never understood anything by themselves.
And it is rather tedious to have to explain things to them time and again
+Quote Post
IAMI
โพสต์ Apr 16 2015, 12:38 AM
โพสต์ #15

*

เข้าร่วม : 2-March 15
หมายเลขสมาชิก : 26,403
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: ไพน์ | ยาว: 10"
ความยืดหยุ่น: ดัดโค้งงอเล็กน้อย

สัตว์เลี้ยง

พี่จีจี้แต่งสวยอีกละ ('_') เบื่อจังเลยพวกคนมีฝีมือ 5555 #แต่งไม่สวยแล้วพลาน แต่งสวยๆต่อไปนะครัช แล้วหนูจีมากส่อง 555
+Quote Post
Gerrard10 .
โพสต์ Apr 16 2015, 12:53 AM
โพสต์ #16

**

เข้าร่วม : 28-September 14
จาก : Dวงจันทร์ .
หมายเลขสมาชิก : 24,617
สายเลือด : ไม่แน่ชัด
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

สัตว์เลี้ยง

สวยมากๆเลยเพจ .

+Quote Post
Jonathan Slyvezt...
โพสต์ Apr 16 2015, 01:25 AM
โพสต์ #17

นักเรียนฮอกวอตส์ปี 4

เข้าร่วม : 4-March 14
จาก : Wales , UK
หมายเลขสมาชิก : 22,857
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: ฮาเซล | ยาว: 12"

สัตว์เลี้ยง

ผู้พิทักษ์

ภาพมิกซ์ตัวโมเดลค่อนข้างตีกับพื้นหลังที่เป็นร่ม เพราะ สีร่มค่อนข้างจัด
ลองปรับให้สีดรอปลงอีกหน่อยก็ดีขึ้นแล้วครับ (แต่ตอนนี้ก็ดีอยู่แล้วครับ แค่ดูตีกันนิดหน่อย)
ส่วนภาพถ่าย ยอมรับว่าอยู่แถวระยองแต่ไม่เคยเห็นมุมทะเลจริง ๆ ;_; สวยดีครับ พอปรับสีภาพก็ดูหม่นลง
และดูมีความหมายเพิ่มขึ้น ดูเย็นตากว่าเดิมครับ ฟิซชอบภาพที่ 3 ที่สุดครับ เพราะมันสว่าง และแปลกจากภาพอื่น
ตรงที่ปรับสีกันคนละแนว ให้ความรู้สึกเป็นการตื่นขึ้นมารดน้ำตอนเช้า หรือ หลังฝนตกอะไรทำนองนั้น
ทุกภาพที่ถ่าย และ ปรับสีล้วนมีความรู้สึกแฝงอยู่ถ้าใส่ใจในลายละเอียด อย่างที่พี่เพชรทำงานปรับสีแบบอื่น ๆ ก็อาจจะออกมาอีก ติดตามนะครับ ^^

คุณ Fizxi ได้แก้ไขข้อความนี้ ครั้งล่าสุดเมื่อ Apr 19 2015, 10:24 PM

+Quote Post
Prawan
โพสต์ Jun 2 2015, 05:38 PM
โพสต์ #18

นักเรียนฮอกวอตส์ปี 3

เข้าร่วม : 19-March 15
จาก : HUFFLEPUFF BASEMENT
หมายเลขสมาชิก : 26,620
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: ซีดาร์ | ยาว: 12"

สัตว์เลี้ยง

พี่ครับ รูปอับเดตครั้งที่ 1 ภาพ dubaicity อ้ะครับ ใช่การแต่งภาพแนวไหนอ้ะครับ? คืออยากได้วิธีเอา font ตัวหนังสือไปไว้หลังภาพแบบนั้นอ้ะครับ ช๊อบชอบ
+Quote Post
Pierrette Le Cla...
โพสต์ Jun 4 2015, 03:16 PM
โพสต์ #19

นักเรียนฮอกวอตส์ปี 6

กลุ่ม : นักเรียนบ้านเรเวนคลอ
เข้าร่วม : 31-December 08
หมายเลขสมาชิก : 1,520
เหรียญตรา

หีบสัมภาระ

ไม้: เอล์ม | ยาว: 11"
แกนกลาง: ขนยูนิคอร์น

สัตว์เลี้ยง

ผู้พิทักษ์

โห้ะ ทำไมคนอื่นคอมเม้นอะไรเยอะแยะขนาดนั้น
แล้วฉันจะสรรหาคำไหนมาโพสล่ะเนี่ย 555
งานดีอ่ะ คลุมโทนสวยดี แต่อยากดูภาพเคลื่อนไหวมากกว่า 5555
ไม่ใช่ไรหรอก เพราะทำไม่เป็นเลยอยากดู
เลอค่าลาบปลาเค้ามากจ้า 5555
ขอบคุณน้าาา ที่เอามาให้ชมกันนน

+Quote Post

Closed TopicStart new topic

RSS Lo-Fi ; ประหยัดแบนวิธ,โหลดเร็ว เวลาในขณะนี้: 28th March 2024 - 03:52 PM